பிற விளையாட்டு

சர்வதேச குத்துச்சண்டை: 2 இந்திய வீராங்கனைகள் தங்கம் வென்றனர் + "||" + International Boxing: 2 Indians won gold

சர்வதேச குத்துச்சண்டை: 2 இந்திய வீராங்கனைகள் தங்கம் வென்றனர்

சர்வதேச குத்துச்சண்டை: 2 இந்திய வீராங்கனைகள் தங்கம் வென்றனர்
உமகனாவ் நினைவு சர்வதேச குத்துச்சண்டை போட்டி ரஷியாவில் நடந்தது.

புதுடெல்லி,

உமகனாவ் நினைவு சர்வதேச குத்துச்சண்டை போட்டி ரஷியாவில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த பெண்களுக்கான 69 கிலோ உடல் எடைப்பிரிவில் இறுதிப்போட்டியில் இந்திய வீராங்கனை லவ்லினா 3–2 என்ற கணக்கில் இத்தாலியில் கேன்போராவை வீழ்த்தி தங்கப்பதக்கத்தை தனதாக்கினார். 57 கிலோ எடைப்பிரிவின் இறுதிப்போட்டியில் இந்திய வீராங்கனை நீரஜ் 3–0 என்ற கணக்கில் ரஷிய வீராங்கனை மாலிகா ஷாகிடோவாவை தோற்கடித்து தங்கப்பதக்கத்தை கைப்பற்றினார். இந்த போட்டியில் இந்தியா மொத்தம் 2 தங்கம், ஒரு வெள்ளி, 3 வெண்கலப்பதக்கம் வென்றது.