பிற விளையாட்டு

ஆசிய பேட்மிண்டன் போட்டி இந்திய அணி அரைஇறுதிக்கு முன்னேற்றம் + "||" + Asian badminton competition Indian team progress to semi-final

ஆசிய பேட்மிண்டன் போட்டி இந்திய அணி அரைஇறுதிக்கு முன்னேற்றம்

ஆசிய பேட்மிண்டன் போட்டி இந்திய அணி அரைஇறுதிக்கு முன்னேற்றம்
ஆசிய அணிகளுக்கான பேட்மிண்டன் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி பிலிப்பைன்ஸ் தலைநகர் மணிலாவில் நடந்து வருகிறது.
மணிலா,

ஆண்கள் பிரிவில் நேற்று நடந்த கால்இறுதி ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய அணி, தாய்லாந்தை எதிர்கொண்டது. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 3-2 என்ற கணக்கில் தாய்லாந்தை வீழ்த்தி அரைஇறுதிக்கு முன்னேறியது. இதன் மூலம் இந்திய அணிக்கு குறைந்தபட்சம் வெண்கலப்பதக்கம் கிடைப்பது உறுதியாகி இருக்கிறது. இதில் ஒற்றையர் பிரிவில் இந்திய வீரர் சாய் பிரனீத் 14-21, 21-14, 12-21 என்ற செட் கணக்கில் கன்டாபோன் வான்சரோனிடம் தோல்வி அடைந்தார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீரர் இந்தியாவின் ஸ்ரீகாந்த் 20-22, 14-21 என்ற நேர்செட்டில் குன்லாவுத் விதித்சர்னிடம் பணிந்தார்.


இரட்டையர் பிரிவில் இந்தியாவின் எம்.ஆர்.அர்ஜூன்-துருவ் கபிலா ஜோடி 21-18, 22-20 என்ற நேர்செட்டில் கிட்டின்போங் கெட்ரென்-தனுபாத் விரியங்குரா இணையை வீழ்த்தியது. ஒற்றையர் பிரிவில் இந்திய இளம் வீரர் லக்‌ஷயா சென் 21-19, 21-18 என்ற நேர்செட்டில் சுப்பான்யு அவிஹிங்சனோனை சாய்த்தார். மற்றொரு இரட்டையர் ஆட்டத்தில் இந்தியாவின் சிராக் ஷெட்டி-ஸ்ரீகாந்த் இணை 21-15, 16-21, 21-15 என்ற செட் கணக்கில் மனீபோங் ஜோங்ஜித்-நிபித்போன் ஜோடியை வீழ்த்தி அணி வெற்றியை ருசிக்க உதவியது. அரைஇறுதியில் இந்திய அணி, பலம் வாய்ந்த அணியான நடப்பு சாம்பியன் இந்தோனேஷியாவை சந்திக்கிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆசிய பேட்மிண்டன் போட்டி இந்திய அணி அரைஇறுதியில் தோல்வி
ஆசிய அணிகளுக்கான பேட்மிண்டன் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி பிலிப்பைன்ஸ் தலைநகர் மணிலாவில் நடந்து வருகிறது.