பிற விளையாட்டு

ஒலிம்பிக் தகுதி சுற்று குத்துச்சண்டை: கால்இறுதியில் ஆஷிஷ், மனிஷ் + "||" + Olympic qualifying round Boxing Ashish, Manish

ஒலிம்பிக் தகுதி சுற்று குத்துச்சண்டை: கால்இறுதியில் ஆஷிஷ், மனிஷ்

ஒலிம்பிக் தகுதி சுற்று குத்துச்சண்டை: கால்இறுதியில் ஆஷிஷ், மனிஷ்
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டிக்கான ஆசிய தகுதி சுற்று குத்துச்சண்டை போட்டி ஜோர்டானில் உள்ள அம்மான் நகரில் நடந்து வருகிறது.
அம்மான்,

நேற்று நடந்த ஆண்களுக்கான 75 கிலோ உடல் எடைப்பிரிவில் கால்இறுதிக்கு முந்தைய சுற்று போட்டியில் இந்திய வீரர் ஆஷிஷ் குமார், கிர்கிஸ்தான் வீரர் ஒமுர்பெக் பெக்ஸிட் உலுவை சந்தித்தார். விறுவிறுப்பான இந்த போட்டியில் ஆஷிஷ் குமார் 5-0 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்று கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். கால்இறுதியில் ஆஷிஷ் குமார், இந்தோனேஷியாவின் மைக்கேல் ரோபெர்ட் முஸ்கிதாவை சந்திக்கிறார்.

மற்றொரு ஆட்டத்தில் உலக போட்டியில் வெண்கலப்பதக்கம் வென்றவரான இந்தியாவின் மனிஷ் கவுசிக் (63 கிலோ) 5-0 என்ற கணக்கில் தைவானின் சு-என் லாவை விரட்டியடித்து கால்இறுதியை உறுதி செய்தார். கால்இறுதியில் வெற்றி பெற்றால் ஒலிம்பிக் போட்டி வாய்ப்பை பெற முடியும்.