பிற விளையாட்டு

விளையாட்டு அமைப்புகளின் ஊழியர்களுக்கு கொரோனா பரிசோதனை நடத்த வேண்டும் - இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் வேண்டுகோள் + "||" + Corona test for employees of sports organizations - Request of the President of the Indian Olympic Association

விளையாட்டு அமைப்புகளின் ஊழியர்களுக்கு கொரோனா பரிசோதனை நடத்த வேண்டும் - இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் வேண்டுகோள்

விளையாட்டு அமைப்புகளின் ஊழியர்களுக்கு கொரோனா பரிசோதனை நடத்த வேண்டும் - இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் வேண்டுகோள்
விளையாட்டு அமைப்புகளின் ஊழியர்களுக்கு கொரோனா பரிசோதனை நடத்த வேண்டும் என்று இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
புதுடெல்லி, 

ஆக்கி இந்தியா அமைப்பின் ஊழியர்கள் 27 பேருக்கு கடந்த வெள்ளிக்கிழமை நடத்தப்பட்ட கொரோனா பரிசோதனையில் 2 ஊழியர்கள் கொரோனா நோய் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதனை அடுத்து ஆக்கி இந்தியா அலுவலகம் 14 நாட்கள் மூடப்பட்டு இருக்கும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் ஊழியர்கள் அனைவரும் வீட்டில் இருந்து தங்கள் பணிகளை மேற்கொள்ளும்படி அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளனர். இந்த நிலையில் இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் நரிந்தர் பத்ரா வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், ‘தேசிய விளையாட்டு சம்மேளனங்கள், தேசிய ஒலிம்பிக் சங்கம் மற்றும் மாநில ஒலிம்பிக் சங்கங்களில் பணியாற்றும் அனைத்து ஊழியர்களுக்கும் காலதாமதமின்றி கொரோனா பரிசோதனை செய்ய நிர்வாகிகள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொள்கிறேன். கொரோனா பரிசோதனை செய்து கொள்வதால் எங்களுக்கு மட்டுமின்றி வீரர்கள் உள்பட எங்களது பங்குதாரர்கள் அனைவருக்கும் நம்பிக்கை அளிக்க உதவும்‘ என்று தெரிவித்துள்ளார். நரிந்தர் பத்ராவின் தந்தை கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால் வீட்டில் நரிந்தர் பத்ரா தன்னைத் தானே தனிமைப்படுத்தி கொண்டு இருந்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சொத்துக்களை அபகரித்து கொண்டு வயதான தாயை வீட்டைவிட்டு விரட்டிய அரசு ஊழியர்கள்
சொத்துக்களை அபகரித்துக் கொண்டு வயதான தாயை மகன்களாகிய அரசு ஊழியர்கள் வீட்டைவிட்டு விரட்டிய சம்பவம் நடந்துள்ளது. அந்த மூதாட்டியை போலீசார் மீட்டு அனாதை இல்லத்தில் சேர்த்தனர்.
2. அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் திடீர் தர்ணா நாராயணசாமி பங்கேற்ற நிகழ்ச்சியில் பரபரப்பு
புதுச்சேரியில் முதல்-அமைச்சர் பங்கேற்ற நிகழ்ச்சியில் அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் திடீர் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. நிலுவை ஊதியம் வழங்கக்கோரி அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் தலைமை செயலகத்தை முற்றுகையிட முயற்சி
நிலுவை ஊதியம் வழங்கக்கோரி அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் தலைமை செயலகத்தை முற்றுகையிட முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. டாஸ்மாக் கடைகளில் கோரிக்கைகள் அடங்கிய பேட்ஜ் அணிந்து பணியாற்றிய ஊழியர்கள்
டாஸ்மாக் கடைகளில் கோரிக்கைகள் அடங்கிய பேட்ஜ் அணிந்து பணியாற்றிய ஊழியர்கள்.