பிற விளையாட்டு

அமெரிக்க தடகள ஜாம்பவான் மரணம் + "||" + SPRINT LEGEND BOBBY MORROW DIES AGED 84

அமெரிக்க தடகள ஜாம்பவான் மரணம்

அமெரிக்க தடகள ஜாம்பவான் மரணம்
அமெரிக்க தடகள ஜாம்பவான் உடல்நலக்குறைவால் நேற்று மரணம் அடைந்தார்.
நியூயார்க், 

அமெரிக்காவின் முன்னாள் ஓட்டப்பந்தய ஜாம்பவான் பாபி மோரோ உடல்நலக்குறைவால் நேற்று மரணம் அடைந்தார். அவருக்கு வயது 84. இவர் 1956-ம் ஆண்டு மெல்போர்னில் நடந்த ஒலிம்பிக் போட்டியில் 3 தங்கப்பதக்கம் வென்று சாதனை படைத்தார். 100 மீட்டர், 200 மீட்டர் மற்றும் 4 ஜ் 100 மீட்டர் தொடர் ஓட்டம் ஆகியவற்றில் அவர் தங்கப்பதக்கத்தை அறுவடை செய்தார். ஒரே ஒலிம்பிக்கில் இந்த மூன்று பிரிவிலும் தங்கப்பதக்கம் வென்ற 4 வீரர்களில் பாபி மோரோவும் ஒருவர். அமெரிக்காவின் ஜெசி ஓவன்ஸ், கார்ல் லீவிஸ், ஜமைக்காவின் உசேன் போல்ட் ஆகியோரும் இச்சாதனை பட்டியலில் உள்ளனர். 1956-ம் ஆண்டில் சிறந்த வீரராக தேர்வு செய்யப்பட்ட பாபி மோரோ தனது காலத்தில் 11 உலக சாதனைகளை படைத்திருந்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தலைமை செயலகத்தில் சோகம் முதல்-அமைச்சரின் தனி செயலாளர் கொரோனாவால் மரணம்
சென்னை தலைமை செயலகத்தில் முதல்- அமைச்சர் அலுவலகப் பிரிவில் முதுநிலை தனிச் செயலாளராக பணியாற்றி வந்த பி.ஜே. தாமோதரன் கொரோனா தொற்றால் மரணம் அடைந்தார். அவருடைய மறைவுக்கு முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி இரங்கல் தெரிவித்து உள்ளார்.
2. “மகனையும் ராணுவ வீரராக்க ஆசைப்பட்டார்” வீர மரணம் அடைந்த ராமநாதபுரம் ராணுவ வீரர் பழனி மனைவி உருக்கம்
“மகனையும் ராணுவ வீரராக்க தனது கணவர் ஆசைப்பட்டார்” என வீர மரணம் அடைந்த ராணுவ வீரர் பழனியின் மனைவி உருக்கமாக கூறினார்.
3. டைரக்டர் பாலமித்ரன் திடீர் மரணம்
டைரக்டர் பாலமித்ரன் சென்னையில் மரணமடைந்தார்.
4. பிரபல நடிகர் மரணம்
பிரபல இந்தி நடிகர் மோகித் பஹேல் மரணமடைந்தார்.
5. ஹாலிவுட் நடிகர் சாம் லாய்ட் மரணம்
பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் சாம் லாய்ட் தனது 56 வயதில் மரணமடைந்தார்.