பிற விளையாட்டு

விருதுக்கு புறக்கணிக்கப்பட்டதால் பேட்மிண்டன் வீரர் பிரனாய் அதிருப்தி + "||" + Badminton player Prannoy is dissatisfied with the award

விருதுக்கு புறக்கணிக்கப்பட்டதால் பேட்மிண்டன் வீரர் பிரனாய் அதிருப்தி

விருதுக்கு புறக்கணிக்கப்பட்டதால் பேட்மிண்டன் வீரர் பிரனாய் அதிருப்தி
விருதுக்கு புறக்கணிக்கப்பட்டதால் பேட்மிண்டன் வீரர் பிரனாய் அதிருப்தியடைந்துள்ளார்.
ஐதராபாத், 

இந்திய பேட்மிண்டன் சம்மேளனம் சார்பில் சாத்விக்சாய்ராஜ் ரங்கிரெட்டி, சிராக் ஷெட்டி, சமீர் வர்மா ஆகியோரது பெயர் அர்ஜூனா விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இதனால் இந்திய நட்சத்திர பேட்மிண்டன் வீரர் எச்.எஸ்.பிரனாய் அதிருப்தி அடைந்துள்ளார். கடந்த ஆண்டு தனது பெயர் தேசிய விருதுக்கான பரிந்துரையில் புறக்கணிக்கப்பட்ட போது எதிர்ப்பு குரல் கொடுத்த பிரனாய் மறுபடியும் கடுமையாக சாடியுள்ளார். அவர் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில், ‘அர்ஜூனா விருது விஷயத்தில் பழைய கதையே அரங்கேறி இருக்கிறது. காமன்வெல்த் மற்றும் ஆசிய விளையாட்டில் பதக்கம் வென்றவரின் பெயர் (பிரனாய்) பரிந்துரை கூட செய்யப்படவில்லை. அதே சமயம் மேற்கண்ட பெரிய போட்டிகளில் எந்த பதக்கமும் வெல்லாதவரின் (சமீர் வர்மா) பெயர் விருதுக்கு அனுப்பப்பட்டு உள்ளது. சபாஷ்....கைகுலுக்கி பாராட்டலாம்....நாட்டில் இது ஒரு நல்ல நகைச்சுவை’ என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரபல திரைப்பட பின்னணி பாடகர் மறைந்த எஸ்.பி. பாலசுப்பிரமணியத்திற்கு பத்ம விபூஷண் விருது அறிவிப்பு
பிரபல திரைப்பட பின்னணி பாடகர் மறைந்த எஸ்.பி. பாலசுப்பிரமணியத்திற்கு பத்ம விபூஷண் விருது அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. மத்திய அரசின் மகளிர் சக்தி விருது பெற விண்ணப்பிக்கலாம்
விண்ணப்பங்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டு, தகுதியானவர்களுக்கு சர்வதேச மகளிர் தினத்தையொட்டிய முந்தைய வாரத்தில் புதுடெல்லியில் ஜனாதிபதியால் தேசிய விருது வழங்கப்படவுள்ளது.
3. மத்திய அரசின் மகளிர் சக்தி விருது பெற விண்ணப்பிக்கலாம்
சமூக சேவை புரிந்த பெண்கள் மற்றும் நிறுவனங்களை அங்கீகரிக்கும் பொருட்டு மகளிர் சக்தி விருது என்ற பெயரில் மத்திய அரசின் மகளிர் மற்றும் குழந்தைகள் மேம்பாடு அமைச்சகத்தின் மூலம் தேசிய விருது வழங்கப்படுகிறது.