பிற விளையாட்டு

ஐதராபாத்தில் இந்திய பேட்மிண்டன் பயிற்சி முகாம் 1-ந் தேதி தொடக்கம் + "||" + Indian badminton training camp begins in Hyderabad

ஐதராபாத்தில் இந்திய பேட்மிண்டன் பயிற்சி முகாம் 1-ந் தேதி தொடக்கம்

ஐதராபாத்தில் இந்திய பேட்மிண்டன் பயிற்சி முகாம் 1-ந் தேதி தொடக்கம்
கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் காரணமாக கடந்த மார்ச் 15-ந் தேதிக்கு பிறகு சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டிகள் எதுவும் நடைபெறவில்லை.
புதுடெல்லி, 

கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் காரணமாக கடந்த மார்ச் 15-ந் தேதிக்கு பிறகு சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டிகள் எதுவும் நடைபெறவில்லை. இதனால் இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் வீட்டிலேயே முடங்கி இருக்கிறார்கள். கடந்த மாதம் இறுதியில் ஊரடங்கு கட்டுப்பாடுகளில் சில தளர்வுகள் செய்யப்பட்டதால் பெங்களூருவில் உள்ள இந்திய விளையாட்டு ஆணைய (சாய்) பயிற்சி மையத்தில் பயிற்சிகள் மீண்டும் தொடங்கின. இதே போல் பெங்களூருவில் உள்ள பிரகாஷ் படுகோனே பேட்மிண்டன் அகாடமியில் குறிப்பிட்ட சில வீரர்கள் பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

அதே சமயம் இந்த மாதம் இறுதி வரை தெலுங்கானா மாநிலத்தில் ஊரடங்கு நீட்டிக்கப்பட்டு இருப்பதால் ஐதராபாத்தில் இந்திய பேட்மிண்டன் வீரர், வீராங்கனைகளுக்கான பயிற்சி முகாம் தொடங்குவதில் காலதாமதம் ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில் இந்திய பேட்மிண்டன் பயிற்சி முகாமை ஐதராபாத்தில் அடுத்த மாதம் (ஜூலை) 1-ந் தேதி தொடங்கலாம் என்று முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த தகவலை தெரிவித்த இந்திய பேட்மிண்டன் சங்க செயலாளர் அஜய் சிங்ஹானியா, உள்ளூர் போட்டிகளை வருகிற செப்டம்பர் மாதம் வரை தொடங்குவது இல்லை என்று முடிவு செய்யப்பட்டிருப்பதாகவும் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 171 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 171 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதியானது.
2. பிரேசிலில் 24 மணி நேரத்தில் 46 ஆயிரத்து 712 பேருக்கு கொரோனா
பிரேசிலில் 24 மணி நேரத்தில் 46 ஆயிரத்து 712 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. ஒரே நாளில் 4,343 பேருக்கு தொற்று; தமிழகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு 1 லட்சத்தை நெருங்குகிறது
தமிழகத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 4 ஆயிரத்து 343 பேர் கொரோனா நோய் தொற்றுக்கு ஆளாகி உள்ளனர். இதனால் மொத்த பாதிப்பு 1 லட்சத்தை நெருங்குகிறது. சுகாதாரத்துறை வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டிருப்பதாவது:-
4. விபத்தில் பலியான விவசாயிக்கு கொரோனா: இறுதிச்சடங்கில் பங்கேற்ற கிராம மக்கள் பீதி
கும்மிடிப்பூண்டி அருகே விபத்தில் பலியான விவசாயியின் பிரேத பரிசோதனைக்கு முன்பாக எடுக்கப்பட்ட மருத்துவ பரிசோதனையில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதியானது. இதனால் இறுதி சடங்கில் கலந்து கொண்ட கிராம மக்கள் பீதியடைந்து உள்ளனர்.
5. புதிதாக 28 போலீசாருக்கு தொற்று; சென்னையில் கொரோனாவுக்கு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பலி
சென்னையில் கொரோனாவுக்கு சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பலியானார். புதிதாக 28 போலீசாரை நேற்று கொரோனா தாக்கியது.