பிற விளையாட்டு

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: நெதர்லாந்து வீரர் வெர்ஸ்டப்பென் முதலிடம் + "||" + Formula 1 car racing: Tactics pay off for Max Verstappen

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: நெதர்லாந்து வீரர் வெர்ஸ்டப்பென் முதலிடம்

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: நெதர்லாந்து வீரர் வெர்ஸ்டப்பென் முதலிடம்
பார்முலா1 கார்பந்தய போட்டியில், நெதர்லாந்து வீரர் வெர்ஸ்டப்பென் முதலிடம் பிடித்தார்.
சில்வர்ஸ்டோன், 

பார்முலா1 கார்பந்தயத்தின் 5-வது சுற்று போட்டி இங்கிலாந்தின் சில்வர்ஸ்டோன் ஓடுதளத்தில் நேற்று நடந்தது. பார்முலா1 கார்பந்தயத்தை தொடங்கி 70 ஆண்டுகள் ஆவதை கொண்டாடும் வகையில் நடந்த இந்த சுற்றில் வழக்கம் போல் 10 அணிகளைச் சேர்ந்த 20 வீரர்கள் காரில் சீறிப்பாய்ந்தனர். இதில் 306.198 கிலோமீட்டர் பந்தய தூரத்தை நெதர்லாந்து வீரர் மேக்ஸ் வெர்ஸ்டப்பென் (ரெட்புல் அணி) 1 மணி 19 நிமிடம் 41.993 வினாடிகளில் எட்டி முதலிடம் பிடித்ததோடு 25 புள்ளிகளையும் தட்டிச் சென்றார். இதன் மூலம் மெர்சிடஸ் அணியின் ஆதிக்கத்துக்கு முடிவு கட்டிய அவர் இந்த சீசனில் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்துள்ளார். அவரை விட 11.32 வினாடி பின்தங்கிய 6 முறை சாம்பியனான இங்கிலாந்து வீரர் லீவிஸ் ஹாமில்டன் (மெர்சிடஸ் அணி) 2-வதாக வந்து 19 புள்ளிகளை பெற்றார். பின்லாந்து வீரர் வால்டெரி போட்டோஸ் (மெர்சிடஸ் அணி) 3-வது இடத்தை பிடித்தார்.

இதுவரை நடந்துள்ள 5 சுற்று முடிவில் சாம்பியன்ஷிப் பட்டத்திற்கான வாய்ப்பில் ஹாமில்டன் 107 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்திலும், வெர்ஸ்டப்பென் 77 புள்ளிகளுடன் 2-வது இடத்திலும் உள்ளனர். அடுத்த சுற்று போட்டி வருகிற 16-ந்தேதி ஸ்பெயினில் நடக்கிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பார்முலா1 கார்பந்தயம்: இங்கிலாந்து வீரர் ஹாமில்டன் முதலிடம்
பார்முலா1 கார்பந்தயம் போட்டியில் இங்கிலாந்து வீரர் ஹாமில்டன் முதலிடம் பிடித்தார்.