பிற விளையாட்டு

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்: இந்திய அணியின் அதிகாரபூர்வ ஸ்பான்சராக ஐநாக்ஸ் லீசர் நிறுவனம் ஒப்பந்தம் + "||" + INOX Group to sponsor Indian team for Tokyo Olympics: IOA

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்: இந்திய அணியின் அதிகாரபூர்வ ஸ்பான்சராக ஐநாக்ஸ் லீசர் நிறுவனம் ஒப்பந்தம்

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்: இந்திய அணியின் அதிகாரபூர்வ ஸ்பான்சராக ஐநாக்ஸ் லீசர் நிறுவனம் ஒப்பந்தம்
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டிக்கான இந்திய அணியின் அதிகாரபூர்வ ஸ்பான்சராக ஐநாக்ஸ் லீசர் நிறுவனம் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

* கொரோனா பாதிப்பால் தள்ளிவைக்கப்பட்ட டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டி அடுத்த ஆண்டு (2021) ஜூலை 23-ந் தேதி முதல் ஆகஸ்டு 8-ந் தேதி வரை நடக்கிறது. இந்த போட்டியில் பங்கேற்கும் இந்திய அணியின் அதிகாரபூர்வ ஸ்பான்சராக ஐநாக்ஸ் லீசர் நிறுவனம் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

* டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு தகுதி பெறும் வாய்ப்புள்ள இந்திய வில்வித்தை வீரர், வீராங்கனைகளுக்கான தேசிய பயிற்சி முகாம் புனேயில் உள்ள ராணுவ விளையாட்டு மையத்தில் வருகிற 25-ந் தேதி தொடங்கி நடைபெறும் என்று இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் அறிவித்துள்ளது. இந்த முகாமில் 16 வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்கள் கலந்து கொள்கிறார்கள்.

* ஜெர்மனி பெண்கள் கிரிக்கெட் அணி, ஆஸ்திரியாவில் சுற்றுப்பயணம் செய்து அந்த நாட்டு அணியுடன் 5 ஆட்டங்கள் கொண்ட 20 ஓவர் தொடரில் விளையாடி வருகிறது. இதன் 2-வது ஆட்டம் நேற்று நடந்தது. முதலில் பேட் செய்த ஜெர்மனி 20 ஓவர்களில் விக்கெட் இழப்பின்றி 191 ரன்கள் குவித்தது. பெண்கள் சர்வதேச 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தொடக்க ஜோடிக்கு எடுக்கப்பட்ட 2-வது அதிகபட்ச ஸ்கோர் இதுவாகும். ஜானெட் ரொனால்டு 105 ரன்னும், கிறிஸ்டினா காக் 66 ரன்னும் விளாசினர். தொடர்ந்து ஆடிய ஆஸ்திரியா அணி 53 ரன்களில் சுருண்டு 138 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியை தழுவியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக விளையாட தயார் - ஹர்பஜன்சிங் விருப்பம்
20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக விளையாட தயார் என்று ஹர்பஜன்சிங் தெரிவித்துள்ளார்.
2. 2 வாரம் இந்திய அணி தனிமைப்படுத்திக் கொள்ள தயார்: கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவிப்பு
ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் தொடரில் விளையாட செல்லும் போது அங்கு 2 வாரங்கள் தனிமைப்படுத்திக் கொள்ள இந்திய அணி தயாராக இருப்பதாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவித்துள்ளது.