பிற விளையாட்டு

சர்வதேச குத்துச்சண்டையில் உலக சாம்பியனுக்கு அதிர்ச்சி அளித்த இந்திய வீராங்கனை + "||" + In international boxing To the world champion Shocking Indian player

சர்வதேச குத்துச்சண்டையில் உலக சாம்பியனுக்கு அதிர்ச்சி அளித்த இந்திய வீராங்கனை

சர்வதேச குத்துச்சண்டையில் உலக சாம்பியனுக்கு அதிர்ச்சி அளித்த இந்திய வீராங்கனை
சர்வதேச குத்துச்சண்டை போட்டி துருக்கி நாட்டில் உள்ள இஸ்தான்புல் நகரில் நடந்து வருகிறது.
புதுடெல்லி, 

இதில் பெண்களுக்கான 51 கிலோ எடைப்பிரிவின் 2-வது சுற்றில், ஆசிய சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் வெண்கலப்பதக்கம் வென்றவரான இந்திய வீராங்கனை நிஹாத் ஜரீன் 5-0 என்ற கணக்கில் நடப்பு உலக சாம்பியனான ரஷியாவின் பால்ட்சிவா கேத்ரினாவை வீழ்த்தி கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். 24 வயதான ஜரீன் தெலுங்கானாவைச் சேர்ந்தவர் ஆவார்.

57 கிலோ பிரிவில் உலக சாம்பியன்ஷிப்பில் வெள்ளிப்பதக்கத்தை வென்று இருக்கும் இந்திய வீராங்கனை சோனியா லாதெர் 5-0 என்ற கணக்கில் துருக்கியின் சுர்மினெலி துக்சினாஸ்சை தோற்கடித்து கால்இறுதிக்குள் நுழைந்தார். 60 கிலோ பிரிவில் இந்திய வீராங்கனை பர்வீன் 5-0 என்ற கணக்கில் துருக்கியின் ஜியோல் எஸ்ராவை விரட்டியடித்து கால்இறுதிக்கு தகுதி பெற்றார்.

ஆண்களுக்கான 63 கிலோ எடைப்பிரிவில் இந்திய வீரர் ஷிவ தபா 3-2 என்ற கணக்கில் கஜகஸ்தானின் மாகுலோவ் பாக்தியோவை சாய்த்து கால்இறுதியை எட்டினார்.