பிற விளையாட்டு

கொரோனா பரவல் அச்சம்: வீரர்கள் வெளிநாட்டு பயணங்களில் கவனமாக இருக்க வேண்டும்; இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம் ஆலோசனை + "||" + Fear of corona spread: players should be careful when traveling abroad; Indian Olympic Association Consultation

கொரோனா பரவல் அச்சம்: வீரர்கள் வெளிநாட்டு பயணங்களில் கவனமாக இருக்க வேண்டும்; இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம் ஆலோசனை

கொரோனா பரவல் அச்சம்: வீரர்கள் வெளிநாட்டு பயணங்களில் கவனமாக இருக்க வேண்டும்; இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம் ஆலோசனை
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டி ஜூலை 23-ந் தேதி தொடங்குகிறது.

இந்த போட்டிக்கு தகுதி பெற்று இருக்கும் இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் கொரோனா அச்சத்துக்கு மத்தியிலும் வெளிநாடு சென்று பயிற்சி மற்றும் போட்டிகளில் பங்கேற்று வருகிறார்கள். நாளுக்கு நாள் கொரோனாவின் வேகம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் நரிந்தர் பத்ரா, தேசிய விளையாட்டு சம்மேளனங்களுக்கு அனுப்பி இருக்கும் சுற்றறிக்கையில், ‘கொரோனா வைரஸ் தொற்றின் தாக்கம் அதிகரித்து வருவதால் பயிற்சி முகாமில் உள்ள வீரர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு பாதிப்பு ஏற்படலாம் என்ற அச்சம் ஏற்பட்டுள்ளது. எனவே வெளிநாட்டு பயிற்சிகளுக்கு செல்லும் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் அதிகாரிகள் குழுவினர் தங்கள் பயணத்தில் மிகவும் கவனமுடன் இருக்க வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொள்கிறோம். பயணங்களில் கவனமாக செயல்பட வேண்டியது ஒவ்வொருவரின் பொறுப்பாகும். செல்லும் இடங்களில் கட்டுப்பாடுகளை கடைப்பிடித்து நடக்க வேண்டும். இதேபோல் வெளிநாடு செல்லும் முன்பு அந்த நாட்டின் கொரோனா தனிமைப்படுத்துதல் நடைமுறைகள் உள்ளிட்ட விவரங்களை தெளிவாக தெரிந்து கொண்டு அதற்கு தகுந்தபடி திட்டம் வகுத்து செயல்படுவது அவசியமானதாகும்’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சீனாவில் படிப்படியாக உயரும் கொரோனா பாதிப்பு; புதிதாக 71 பேருக்கு தொற்று உறுதி
சீனாவில் கடந்த சில நாட்களாக தினசரி கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை படிப்படியாக உயர்ந்து வருகிறது.
2. டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டி; துப்பாக்கி சுடுதலில் இந்திய ஜோடி ஸ்டேஜ் 2க்கு தகுதி
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டியின் துப்பாக்கி சுடுதலில் இந்தியாவின் மானு பாக்கர் மற்றும் சவுரப் சவுத்ரி இணை ஸ்டேஜ் 2க்கு தகுதி பெற்றுள்ளது.
3. ஈரானில் கொரோனாவால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 89 ஆயிரத்தை தாண்டியது
ஈரான் நாட்டில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் புதிதாக 31,814 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. சீனாவில் மீண்டும் கொரோனா பரவல்; புதிதாக 35 பேருக்கு தொற்று உறுதி
சீனாவில் கடந்த சில நாட்களாக மீண்டும் கொரோனா பரவல் அதிகரித்து வருகிறது.
5. ஒலிம்பிக்கில் இந்தியா இன்று...
டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டியில் இன்று இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் பங்கேற்கும் போட்டிகள் இந்திய நேரப்படி வருமாறு:-