டென்னிஸ்

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் தகுதி சுற்றில் யுகி பாம்ப்ரி அபாரம் + "||" + Australian Open Tennis

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் தகுதி சுற்றில் யுகி பாம்ப்ரி அபாரம்

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் தகுதி சுற்றில் யுகி பாம்ப்ரி அபாரம்
இந்த ஆண்டின் முதல் கிராண்ட்ஸ்லாமான ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் நாளை மறுநாள் தொடங்குகிறது.
மெல்போர்ன்,

இந்த ஆண்டின் முதல் கிராண்ட்ஸ்லாமான ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் நாளை மறுநாள் தொடங்குகிறது. தற்போது இதன் தகுதி சுற்று ஆட்டங்கள் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த தனது 2-வது தகுதி சுற்று ஆட்டத்தில் உலக தரவரிசையில் 122-வது இடத்தில் இருக்கும் இந்திய வீரர் யுகி பாம்ப்ரி, உலக தரவரிசையில் 183-வது இடத்தில் உள்ள ஸ்பெயின் வீரர் கார்லோஸ் தபெர்னெரை எதிர்கொண்டார். 57 நிமிடம் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் யுகி பாம்ப்ரி 6-0, 6-2 என்ற நேர்செட்டில் எளிதில் வெற்றி பெற்றார். 3-வது மற்றும் கடைசி தகுதி சுற்று ஆட்டத்தில் யுகி பாம்ப்ரி, கனடா வீரர் பீட்டர் போலன்சியை சந்திக்கிறார். இதில் யுகி பாம்ப்ரி வெற்றி பெற்றால் பிரதான சுற்றுக்கு முன்னேறுவார்.