மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

டென்னிஸ்

பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ்: ‌ஷரபோவாவை வீழ்த்தினார், முகுருஜா + "||" + French Open Tennis: He defeated Sharapova, Mukhruja

பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ்: ‌ஷரபோவாவை வீழ்த்தினார், முகுருஜா

பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ்: ‌ஷரபோவாவை வீழ்த்தினார், முகுருஜா
பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியின் கால்இறுதியில் முன்னாள் சாம்பியன் ஸ்பெயின் வீராங்கனை முகுருஜா நேர் செட்டில் ரஷியாவின் ‌ஷரபோவாவை தோற்கடித்தார்.

பாரீஸ்,

பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியின் கால்இறுதியில் முன்னாள் சாம்பியன் ஸ்பெயின் வீராங்கனை முகுருஜா நேர் செட்டில் ரஷியாவின் ‌ஷரபோவாவை தோற்கடித்தார்.

‌ஷரபோவா தோல்வி

‘கிராண்ட்ஸ்லாம்’ அந்தஸ்து பெற்ற பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி பாரீஸ் நகரில் நடந்து வருகிறது. இதில் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த கால்இறுதி ஆட்டம் ஒன்றில் 2 முறை சாம்பியனான மரிய ‌ஷரபோவாவும் (ரஷியா), தரவரிசையில் 3–வது இடத்தில் உள்ள கார்பின் முகுருஜாவும் (ஸ்பெயின்) மோதினர்.

இதில் தொடக்கம் முதலே ஆதிக்கம் செலுத்திய முகுருஜா, அதிவேகமான ஷாட்டுகளை அடித்து ‌ஷரபோவாவை திணறடித்தார். 70 நிமிடங்களில் ‌ஷரபோவாவின் சவாலை முடிவுக்கு கொண்டு வந்த முகுருஜா 6–2, 6–1 என்ற நேர் செட்டில் வெற்றி பெற்று அரைஇறுதிக்கு தகுதி பெற்றார்.

ஹாலெப் போராடி வெற்றி

மற்றொரு கால்இறுதியில் ‘நம்பர் ஒன்’ வீராங்கனை சிமோனா ஹாலெப்பும் (ருமேனியா), முன்னாள் ‘நம்பர் ஒன்’ மங்கை ஏஞ்சலிக் கெர்பரும் (ஜெர்மனி) பலப்பரீட்சை நடத்தினர். இதில் முதல் செட்டில் நிறைய தவறுகள் இழைத்ததால் பின்னடைவை சந்தித்த ஹாலெப், அடுத்த செட்டுகளில் சுதாரித்து விளையாடி சரிவில் இருந்து மீண்டார்.

2 மணி 14 நிமிடங்கள் நீடித்த ஆட்டத்தின் முடிவில் ஹாலெப் 6–7 (2–7), 6–3, 6–2 என்ற செட் கணக்கில் கெர்பரை வீழ்த்தி 3–வது முறையாக அரைஇறுதியை எட்டினார். இன்று நடக்கும் அரைஇறுதியில் ஹாலெப், முகுருஜாவுடன் மோதுகிறார். இதில் வெற்றி பெற்றால் ஹாலெப் முதலிடத்தை தக்க வைப்பார். தோல்வி அடைந்தால் முகுருஜா வசம் ‘நம்பர் ஒன்’ அரியணை சென்று விடும். மற்றொரு அரைஇறுதியில் அமெரிக்க வீராங்கனைகள் மேடிசன் கீஸ்– ஸ்லோனே ஸ்டீபன்ஸ் சந்திக்கிறார்கள்.

ஜோகோவிச் காயம்

முன்னதாக நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்த ஆண்கள் ஒற்றையர் கால்இறுதியில் இத்தாலி வீரர் மார்கோ செச்சினட்டோவிடம் அதிர்ச்சி தோல்வி அடைந்த முன்னாள் ‘நம்பர் ஒன்’ வீரர் நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா) கழுத்து வலியால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். இதனால் அடுத்து வரும் விம்பிள்டனில் அவர் ஆடுவது சந்தேகமாகியுள்ளது. விம்பிள்டனில் கலந்து கொள்வது குறித்து இப்போது எதுவும் உறுதியாக சொல்ல முடியாது என்று ஜோகோவிச் கூறியுள்ளார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முன்னணி 8 வீரர்கள் மட்டும் பங்கேற்கும் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி லண்டனில் இன்று தொடக்கம்
ஆண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி லண்டனில் இன்று தொடங்குகிறது.
2. உலக டூர் டென்னிஸ்: ரபெல் நடால் விலகல்
உலக தரவரிசையில் டாப்–8 இடங்களில் உள்ள வீரர்கள் மட்டுமே பங்கேற்கும் ஏ.டி.பி. உலக டூர் இறுதி சுற்று டென்னிஸ் போட்டி லண்டனில் வருகிற 11–ந்தேதி முதல் 18–ந்தேதி வரை நடக்கிறது.
3. பெண்கள் டென்னிஸ் போட்டி: உக்ரைன் வீராங்கனை ஸ்விடோலினா ‘சாம்பியன்’ ரூ.17¼ கோடியை பரிசாக அள்ளினார்
பெண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் உக்ரைன் வீராங்கனை ஸ்விடோலினா, அமெரிக்காவின் ஸ்டீபன்சை வீழ்த்தி பட்டத்தை கைப்பற்றினார்.
4. பெண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப்: இறுதிப்போட்டியில் ஸ்விடோலினா, ஸ்டீபன்ஸ்
பெண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சிங்கப்பூரில் நடந்து வருகிறது.
5. ஷாங்காய் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ்: ஜோகோவிச் ‘சாம்பியன்’
ஷாங்காய் மாஸ்டர்ஸ் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி சீனாவில் நடந்து வந்தது. நேற்று நடந்த இறுதி ஆட்டத்தில் நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா), குரோஷியாவின் போர்னா கோரிச்சுடன் மோதினார்.