டென்னிஸ்

துளிகள் + "||" + Drops

துளிகள்

துளிகள்
சர்வதேச சேலஞ்சர் டென்னிஸ் போட்டி சீனாவில் நடந்து வருகிறது.
* ஓமனில் நடந்து வரும் 5-வது சாம்பியன்ஸ் கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் இந்திய அணி தனது 4-வது லீக் ஆட்டத்தில் மலேசியாவுடன் மோதியது. இந்த ஆட்டம் கோல் இன்றி (0-0) டிரா ஆனது. இந்தியா 3 வெற்றி, ஒரு டிரா என்று 10 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தில் நீடிக்கிறது.


* சிங்கப்பூரில் நடந்து வரும் பெண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் நேற்று ‘ரெட்’ பிரிவில் நடந்த ஒரு லீக் ஆட்டத்தில் விம்பிள்டன் சாம்பியனான ஏஞ்சலிக் கெர்பர் (ஜெர்மனி) 6-4, 5-7, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் அமெரிக்க ஓபன் சாம்பியனான நவோமி ஒசாகாவை (ஜப்பான்) வீழ்த்தி முதலாவது வெற்றியை பெற்றார். 2-வது தோல்வியை தழுவிய ஒசாகாவுக்கு அடுத்த சுற்று வாய்ப்பு கேள்விக்குறியாகியுள்ளது.

* சென்னை எழும்பூரில் நடந்து வரும் ‘சூப்பர் சிக்ஸ்’ ஆக்கி லீக் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் நேற்று நடந்த தெற்கு ரெயில்வே-இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் (சாய்) அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் கோல் எதுவுமின்றி டிராவில் முடிந்தது.

* சர்வதேச சேலஞ்சர் டென்னிஸ் போட்டி சீனாவில் நடந்து வருகிறது. இதில் ஆண்கள் ஒற்றையர் 2-வது சுற்றில் தமிழக வீரர் பிரஜ்னேஷ் குணேஸ்வரன் 6-4, 6-4 என்ற நேர்செட்டில் எகிப்து வீரர் முகமது சப்வாத்தை தோற்கடித்து கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். அதே சமயம் மற்ற இந்திய வீரர்கள் ராம்குமார், சுமித் நாகல் தோல்வி கண்டு வெளியேறினர்.

* பிரெஞ்ச் ஓபன் பேட்மிண்டன் போட்டி பாரீஸ் நகரில் நடந்து வருகிறது. இதில் பெண்கள் ஒற்றையர் முதலாவது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய வீராங்கனை சாய்னா நேவால் 21-11, 21-11 என்ற நேர் செட் கணக்கில் கவாகாமியை (ஜப்பான்) வீழ்த்தி 2-வது சுற்றுக்கு தகுதி பெற்றார். ஆண்கள் பிரிவில் ஸ்ரீகாந்த், சாய் பிரனீத் ஆகியோர் தங்களது முதல் சுற்றில் வெற்றி பெற்றனர்.

* சிட்டகாங்கில் நேற்று நடந்த ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான 2-வது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் வங்காளதேச அணி 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரையும் 2-0 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது. இதில் ஜிம்பாப்வே நிர்ணயித்த 247 ரன்கள் இலக்கை தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் லிட்டான் தாஸ் (83 ரன்), இம்ருல் கேயஸ் (90 ரன்) ஆகியோரின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் வங்காளதேச அணி 44.1 ஓவர்களில் எட்டிப்பிடித்தது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியா - சீனா உறவில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்டு வருகிறது: சீன அதிபர் ஜி ஜிங்பிங்
சீனா-இந்தியா இடையேயான நல்லுறவு, பரஸ்பர நம்பிக்கை மற்றும் ஒத்துழைப்பின் மூலமாக முன்னேற்றப் பாதையில் செல்வதாக சீன அதிபர் ஷி ஜி ஜிங்பிங் தெரிவித்தார்.
2. அமெரிக்காவுடனான வர்த்தக ஒப்பந்த நடவடிக்கைகளை உடனடியாக அமல்படுத்துவோம்; சீனா
அமெரிக்காவுடனான வர்த்தக ஒப்பந்த நடவடிக்கைகளை உடனடியாக அமல்படுத்துவோம் என சீனா இன்று தெரிவித்துள்ளது.
3. அமெரிக்க கார்களின் சுங்க வரிகளை குறைக்க சீனா ஒப்புக்கொண்டது - டொனால்டு டிரம்ப்
அமெரிக்க கார்களின் சுங்க வரிகளை குறைக்க சீனா ஒப்புக்கொண்டு உள்ளதாக டொனால்டு டிரம்ப் தனது டுவிட்டரில் தெரிவித்து உள்ளார்.
4. 12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்தியா, ரஷ்யா, சீனா நாடுகள் இடையே முத்தரப்பு பேச்சுவார்த்தை
12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்தியா, ரஷ்யா, சீனா நாடுகள் இடையே முத்தரப்பு பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்றது.
5. சீனாவிடம் இருந்து பாகிஸ்தான் பெறும் நிதி உதவி விவரங்களை கோரும் சர்வதேச நாணயம் நிதியம்
சீனாவிடம் இருந்து பாகிஸ்தான் பெறும் நிதி உதவி விவரங்களை சர்வதேச நாணயம் நிதியம் கோரி உள்ளது என தகவல்கள் கூறுகின்றன.