டென்னிஸ்

மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் இன்று தொடக்கம் + "||" + Maharashtra Open Tennis is starting today

மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் இன்று தொடக்கம்

மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் இன்று தொடக்கம்
மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி இன்று தொடங்க உள்ளது.
புனே,

மொத்தம் ரூ.3½ கோடி பரிசுத்தொகைக்கான மராட்டிய ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி இன்று தொடங்கி 5-ந்தேதி வரை புனேயில் நடக்கிறது. தெற்காசியாவில் நடக்கும் ஒரே ஏ.டி.பி. தொடரான இந்த போட்டி முன்பு சென்னையில் நடந்தது. நிதி உள்ளிட்ட பிரச்சினைகளால் புனேக்கு மாற்றப்பட்டு அங்கு 2-வது ஆண்டாக நடத்தப்படுகிறது. இதில் ஒற்றையர் பிரிவில் பட்டம் வெல்ல வாய்ப்புள்ள தென்ஆப்பிரிக்காவின் கெவின் ஆண்டர்சன், நடப்பு சாம்பியனான பிரான்ஸ் வீரர் ஜிலெஸ் சிமோன், தென்கொரியாவின் ஹியோன் சங் ஆகியோர் நேரடியாக 2-வது சுற்றில் களம் இறங்குகிறார்கள். இந்திய இளம் வீரரான தமிழகத்தை சேர்ந்த பிரஜ்னேஷ் குணேஸ்வரன் தனது முதல் சுற்றில் அமெரிக்காவின் மைக்கேல் மோவை இன்று சந்திக்கிறார். ராம்குமார், சகெத் மைனெனி, அர்ஜூன் காதே ஆகிய இந்தியர்களும் ஒற்றையர் பிரிவில் ஆடுகிறார்கள்.

இரட்டையர் பிரிவில் இந்தியாவின் ரோகன் போண்ணா- திவிஜ் சரண், லியாண்டர் பெயஸ் (இந்தியா)- மிக்யூல் ஏஞ்சல் ரியேஸ் (மெக்சிகோ) ஆகிய ஜோடிகள் மீது எதிர்பார்ப்பு உள்ளது. பிற்பகல் 3 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த போட்டியை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் செலக்ட்2 சேனல் நேரடி ஒளிபரப்பு செய்கிறது. முன்னதாக பிரபல பேட்மிண்டன் வீராங்கனை ஸ்பெயினின் கரோலினா மரின், நடிகை டாப்சி மற்றும் வீரர்கள் கலந்து கொள்ளும் கண்காட்சி போட்டியும் நடக்கிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேசிய ஆக்கி போட்டி: வெற்றியுடன் தொடங்கியது தமிழக அணி
தேசிய ஆக்கியின் முதலாவது லீக் ஆட்டத்தை, தமிழக அணி வெற்றியுடன் தொடங்கியது.
2. திருவெறும்பூர் அருகே ஜல்லிக்கட்டுக்கான ஆயத்த பணிகள் தொடக்கம்
திருவெறும்பூர் அருகே சூரியூரில் மாட்டுப்பொங்கல் அன்று நடத்தப்படும் ஜல்லிக்கட்டுக் கான ஆயத்த பணிகள் நேற்று தொடங்கியது.
3. மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ்: இந்திய வீரர் குணேஸ்வரன் தோல்வி
மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில், இந்திய வீரர் குணேஸ்வரன் தோல்வியடைந்தார்.
4. மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ்: முதல் சுற்றில் அமெரிக்க வீரரை சந்திக்கிறார், குணேஸ்வரன்
மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸின் முதல் சுற்று ஆட்டத்தில், தமிழக விரர் குணேஸ்வரன் அமெரிக்க வீரரை சந்திக்கிறார்.
5. மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ்: குரோஷிய வீரர் மரின் சிலிச் விலகல்
மராட்டிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில், குரோஷிய வீரர் மரின் சிலிச் விலகினார்.