டென்னிஸ்

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: பெடரர், ஷரபோவா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம் - வோஸ்னியாக்கி அதிர்ச்சி தோல்வி + "||" + Australian Open Tennis: Federer and Sharapova progress to 4th round - Wozniacki shock defeat

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: பெடரர், ஷரபோவா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம் - வோஸ்னியாக்கி அதிர்ச்சி தோல்வி

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: பெடரர், ஷரபோவா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம் - வோஸ்னியாக்கி அதிர்ச்சி தோல்வி
ரோஜர் பெடரர், ஷரபோவா ஆகியோர் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார்கள்.
மெல்போர்ன்,

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் ரோஜர் பெடரர், ஷரபோவா ஆகியோர் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார்கள். நடப்பு சாம்பியன் வோஸ்னியாக்கி அதிர்ச்சி தோல்வி கண்டு வெளியேறினார்.

கிராண்ட்ஸ்லாம் அந்தஸ்து பெற்ற ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் நடந்து வருகிறது. இதில் 5-வது நாளான நேற்று நடந்த ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவு 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் நடப்பு சாம்பியன் ரோஜர் பெடரர் (சுவிட்சர்லாந்து) 6-2, 7-5, 6-2 என்ற நேர்செட்டில் 50-ம் நிலை வீரரான அமெரிக்காவின் டெய்லர் பிரிட்சை தோற்கடித்து 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார். ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் 17-வது முறையாக 4-வது சுற்றுக்குள் நுழைந்து இருக்கும் பெடரர் அடுத்து கிரீஸ் வீரர் சிட்சிபாசை சந்திக்கிறார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் முன்னாள் சாம்பியனான ரபெல் நடால் (ஸ்பெயின்) 6-1, 6-2, 6-4 என்ற நேர்செட்டில் ஆஸ்திரேலியாவின் அலெக்ஸ் டி மினாரை விரட்டியடித்து 4-வது சுற்றை எட்டினார். மரின் சிலிச் (குரோஷியா), தாமஸ் பெர்டிச் (செக் குடியரசு), டிமிட்ரோவ் (பல்கேரியா), பாவ்டிஸ்டா அகுத் (ஸ்பெயின்), பிரான்சிஸ் டியாபோ (அமெரிக்கா) ஆகியோரும் 3-வது தடையை வெற்றிகரமாக கடந்தனர்.


பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவின் 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் நடப்பு சாம்பியனும், உலக தரவரிசையில் 3-வது இடத்தில் இருப்பவருமான கரோலின் வோஸ்னியாக்கி (டென்மார்க்), முன்னாள் ‘நம்பர் ஒன்’ நட்சத்திரம் மரிய ஷரபோவாவுடன் (ரஷியா) மல்லுகட்டினார். விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் வோஸ்னியாக்கி 4-6, 6-4, 3-6 என்ற செட் கணக்கில் ஷரபோவாவிடம் வீழ்ந்தார். இதேபோல் 11-ம் நிலை வீராங்கனையான சபலென்கா (பெலாரஸ்) 3-6, 2-6 என்ற நேர்செட்டில் 17 வயதான அமன்டா அனிசிமோவாவிடம் (அமெரிக்கா) அதிர்ச்சி தோல்வி கண்டு நடையை கட்டினார். 2000-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு பிறந்த ஒருவர் (அனிசிமோவா) கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டியில் 4-வது சுற்றுக்குள் நுழைவது இதுவே முதல்முறையாகும்.

இன்னொரு ஆட்டத்தில் அமெரிக்க ஓபன் முன்னாள் சாம்பியனான ஸ்லோனே ஸ்டீபன்ஸ் (அமெரிக்கா) 7-6 (8-6), 7-6 (7-5) என்ற நேர்செட்டில் குரோஷியாவின் பெட்ரா மார்டிச்சை வெளியேற்றி 4-வது சுற்றுக்குள் நுழைந்தார். இதே போல் உலக தரவரிசையில் 8-வது இடத்தில் உள்ள கிவிடோவா (செக் குடியரசு) 6-1, 6-4 என்ற நேர்செட்டில் 55-ம் நிலை வீராங்கனையான சுவிட்சர்லாந்தின் பெலின்டா பென்சிச்சை தோற்கடித்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ்: பெடரர், நவோமி ஒசாகா காயத்தால் விலகல்
இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் காயம் காரணமாக கால்இறுதி ஆட்டத்தில் இருந்து ரோஜர் பெடரர், நவோமி ஒசாகா ஆகியோர் விலகினார்கள்.
2. இன்டியன்வெல்ஸ் டென்னிசில் நடால், பெடரர் கால்இறுதிக்கு முன்னேற்றம்
இன்டியன்வெல்ஸ் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டியில் ரபெல் நடால், ரோஜர் பெடரர் ஆகியோர் கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார்கள்.
3. டென்னிஸ் தரவரிசையில் பெடரர் முன்னேற்றம்
டென்னிஸ் தரவரிசையில் ரோஜர் பெடரர் முன்னேறி உள்ளார்.
4. ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: நோவக் ஜோகோவிச் பட்டம் வென்றார்
ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் நோவக் ஜோகோவிச் பட்டம் வென்று சாதனைப் படைத்தார்.
5. ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிசில் கிவிடோவாவை வீழ்த்தி ஒசாகா பட்டம் வென்றார்
ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் கிவிடோவாவை வீழ்த்தி ஜப்பானின் ஒசாகா பட்டம் வென்றார்.