டென்னிஸ்

உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்டி முதலிடம் + "||" + Australian tennis star Ashley Barty tops the World Tennis rankings

உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்டி முதலிடம்

உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்டி முதலிடம்
உலக டென்னிஸ் தரவரிசையில், ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்டி முதலிடத்தில் உள்ளனர்.
பாரீஸ்,

உலக டென்னிஸ் வீராங்கனைகளின் தரவரிசைப்பட்டியலை சர்வதேச பெண்கள் டென்னிஸ் சங்கம் நேற்று வெளியிட்டது. இதன்படி பெண்கள் ஒற்றையர் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்டி (6,605 புள்ளிகள்) முதலிடத்தில் தொடருகிறார். ஜப்பான் வீராங்கனை நவோமி ஒசாகா (6,257 புள்ளிகள்) 2-வது இடத்திலும், செக் குடியரசின் கரோலினா பிளிஸ்கோவா (6,055 புள்ளிகள்) 3-வது இடத்திலும், ருமேனியாவின் சிமோனா ஹாலெப் (5,933 புள்ளிகள்) 4-வது இடத்திலும், நெதர்லாந்து வீராங்கனை கிகி பெர்டென்ஸ் (5,130 புள்ளிகள்) 5-வது இடத்திலும், செக் குடியரசு வீராங்கனை கிவிடோவா (4,785 புள்ளிகள்) 6-வது இடத்திலும், உக்ரைன் வீராங்கனை எலினா ஸ்விடோலினா (4,638 புள்ளிகள்) 7-வது இடத்திலும், அமெரிக்காவின் ஸ்லோன் ஸ்டீபன்ஸ் (3,802) 8-வது இடத்திலும், அமெரிக்க வீராங்கனை செரீனா வில்லியம்ஸ் (3,411 புள்ளிகள்) 9-வது இடத்திலும், பெலாரஸ் வீராங்கனை சபலென்கா (3,365 புள்ளிகள்) 10-வது இடத்திலும் மாற்றமின்றி நீடிக்கின்றனர். பெல்ஜியம் வீராங்கனை எலிசி மெர்டென்ஸ் ஒரு இடம் முன்னேறி 20-வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். சமீபத்தில் ருமேனியாவில் நடந்த சர்வதேச போட்டியில் சாம்பியன் பட்டம் வென்ற கஜகஸ்தான் வீராங்கனை எலினா ரைபாகினா 41 இடங்கள் ஏற்றம் கண்டு 65-வது இடத்தை பிடித்து இருக்கிறார்.