டென்னிஸ்

பாரீஸ் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ்: கோப்பையை வென்றார், ஜோகோவிச் + "||" + Paris Masters Tennis: Win the Cup, Djokovic

பாரீஸ் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ்: கோப்பையை வென்றார், ஜோகோவிச்

பாரீஸ் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ்: கோப்பையை வென்றார், ஜோகோவிச்
பாரீஸ் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ் போட்டியில், ஜோகோவிச் கோப்பையை வென்றார்.
பாரீஸ்,

பாரீஸ் மாஸ்டர்ஸ் டென்னிஸ் போட்டி பிரான்சில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த இறுதி ஆட்டத்தில் முதல் நிலை வீரரான நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா) 6-3, 6-4 என்ற நேர் செட் கணக்கில் டெனிஸ் ஷபோவலோவை (கனடா) வீழ்த்தி 5-வது முறையாக இங்கு சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றினார். அவருக்கு ரூ.7¾ கோடி பரிசுத்தொகையும், ஆயிரம் தரவரிசை புள்ளிகளும் கிடைத்தது.


ஆயிரம் தரவரிசை புள்ளிகளை வழங்கும் இத்தகைய ஏ.டி.பி. மாஸ்டர்ஸ் தொடரை ஜோகோவிச் வெல்வது இது 34-வது முறையாகும். இந்த வகையில் ஸ்பெயின் வீரர் ரபெல் நடால் முன்னணியில் (35 பட்டம்) இருக்கிறார். இந்த வெற்றியின் மூலம் ஆண்டின் இறுதியில் நம்பர் ஒன் இடத்தை தக்கவைப்பதை ஜோகோவிச் நெருங்கியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாநில கபடி போட்டியில் வெற்றி: மதுரை ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை அணிக்கு சிறப்பு கோப்பை
மாநில கபடி போட்டியில் வெற்றி: மதுரை ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை அணிக்கு சிறப்பு கோப்பை.