டென்னிஸ்

டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப்: ஜோகோவிச்சுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார், டொமினிக் திம் + "||" + Tennis Championship: Shocked by Djokovic, Dominic Thiem

டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப்: ஜோகோவிச்சுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார், டொமினிக் திம்

டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப்: ஜோகோவிச்சுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார், டொமினிக் திம்
டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் ஜோகோவிச்சுக்கு டொமினிக் திம் அதிர்ச்சி அளித்தார்.
லண்டன்,

டாப்-8 வீரர்கள் மட்டுமே பங்கேற்றுள்ள ஏ.டி.பி. இறுதிசுற்று எனப்படும் ஆண்கள் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி லண்டனில் நடந்து வருகிறது. இதில் ‘போர்க்’ பிரிவில் நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்த ஒரு ஆட்டத்தில் 5 முறை சாம்பியனான நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா), டொமினிக் திம்மை (ஆஸ்திரியா) எதிர்கொண்டார். 2 மணி 47 நிமிடங்கள் நீடித்த திரிலிங்கான இந்த ஆட்டத்தில் டொமினிக் திம் 6-7 (5), 6-3, 7-6 (5) என்ற செட் கணக்கில் ஜோகோவிச்சுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார். தனது தொடக்க ஆட்டத்தில் ரோஜர் பெடரரை தோற்கடித்து இருந்த டொமினிக் திம் முதல் வீரராக அரைஇறுதிக்குள் நுழைந்தார். இந்த போட்டியில் அரைஇறுதியை எட்டிய முதல் ஆஸ்திரிய வீரர் என்ற பெருமையையும் பெற்றார். 26 வயதான டொமினிக் திம் கூறுகையில், ‘ஜோகோவிச் ஒரு ஜாம்பவான். அவருக்கு எதிரான இந்த ஆட்டம் நம்ப முடியாத அளவுக்கு இருந்தது. இந்த வெற்றியை ஒரு போதும் மறக்கமாட்டேன். அனேகமாக எனது டென்னிஸ் வாழ்க்கையில் இது தான் மிகச்சிறந்த ஆட்டமாக இருக்கும்’ என்றார்.


‘அகாசி’ பிரிவில் நேற்று நடந்த ஒரு ஆட்டத்தில் ‘நம்பர் ஒன்’ வீரர் ரபெல் நடால் (ஸ்பெயின்), ரஷியாவின் டேனில் மெட்விடோவுடன் கோதாவில் இறங்கினார். இதில் ஆரம்பத்தில் தடுமாறிய நடால் கடைசி செட்டில் ஒரு கட்டத்தில் 1-5 என்ற கணக்கில் பின்தங்கி தோல்வியின் விளிம்பில் இருந்தார். இதன்பிறகு எதிராளியின் மேட்ச் பாயிண்ட் ஆபத்தில் இருந்து தற்காத்துக் கொண்டு மனம் தளராமல் போராடி சரிவில் இருந்து மீண்ட நடால் டைபிரேக்கர் வரை போராடி வெற்றியை வசப்படுத்தி வியக்க வைத்தார். 2 மணி 46 நிமிடங்கள் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் நடால் 6-7 (3), 6-3, 7-6 (4) என்ற செட் கணக்கில் மெட்விடேவை தோற்கடித்தார். இதன் மூலம் அரைஇறுதி வாய்ப்பை தக்க வைத்துக் கொண்ட நடால் கடைசி லீக்கில் சிட்சிபாசை (கிரீஸ்) சந்திக்கிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா பாதிப்பில் இருந்து மீண்டார், ஜோகோவிச்
கொரோனா பாதிப்பில் இருந்து ஜோகோவிச் குணமடைந்தார்.
2. பெடரர், நடால் அளவுக்கு ரசிகர்கள் ஆதரவை ஜோகோவிச் பெற முடியாது- முன்னாள் வீரர் மார்க் ரோசட் கணிப்பு
பெடரர், நடால் அளவுக்கு ரசிகர்கள் ஆதரவை ஜோகோவிச் பெற முடியாது என்று முன்னாள் வீரர் மார்க் ரோசட் தெரிவித்துள்ளார்.
3. ‘பெடரரை மிஞ்சுவேன்’ - ஜோகோவிச் நம்பிக்கை
டென்னிஸ் போட்டிகளில் பெடரரை மிஞ்சுவேன் என்று ஜோகோவிச் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.
4. பெடரர், நடால், ஜோகோவிச் ஆகியோரில் சிறந்த வீரர் யார்? - இவான் லென்டில் பேட்டி
பெடரர், கோகோவிச், நடால் ஆகியோரில் சிறந்த வீரர் யார் என்ற கேள்விக்கு இவான் லென்டில் பதில் அளித்துள்ளார்.
5. துபாய் டென்னிஸ்: ஜோகோவிச் ‘சாம்பியன்’
துபாய் டென்னிஸ் போட்டியில், ஜோகோவிச் ‘சாம்பியன்’ பட்டம் வென்றார்.