டென்னிஸ்

சின்சினாட்டி டென்னிஸ் பிலிஸ்கோவா, சோபியா கெனின் அதிர்ச்சி தோல்வி + "||" + Second-seeded Sofia Kenin of the United States crashed out of the round of 32 in straight sets

சின்சினாட்டி டென்னிஸ் பிலிஸ்கோவா, சோபியா கெனின் அதிர்ச்சி தோல்வி

சின்சினாட்டி டென்னிஸ் பிலிஸ்கோவா, சோபியா கெனின் அதிர்ச்சி தோல்வி
சின்சினாட்டி ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி அமெரிக்காவில் உள்ள நியூயார்க் நகரில் நடந்து வருகிறது.
நியூயார்க்,

சின்சினாட்டி ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி அமெரிக்காவில் உள்ள நியூயார்க் நகரில் நடந்து வருகிறது. இதில் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த 2-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையும், உலக தரவரிசையில் 3-வது இடத்தில் இருப்பவருமான கரோலினா பிலிஸ்கோவா (செக்குடியரசு) 5-7, 4-6 என்ற நேர்செட்டில் தரவரிசையில் 41-வது இடத்தில் உள்ள ரஷிய வீராங்கனை வெரோனிகா குடெர்மிடோவிடம் அதிர்ச்சி தோல்வி கண்டு நடையை கட்டினார். இதேபோல் மற்றொரு ஆட்டத்தில் நடப்பு ஆஸ்திரேலிய ஓபன் சாம்பியனும், உலக தரவரிசையில் 4-வது இடத்தில் உள்ளவருமான சோபியா கெனின் (அமெரிக்கா) 1-6, 6-7 (7-9) என்ற நேர்செட்டில் 60-ம் நிலை வீராங்கனையான அலிஸ் கோர்னெட்டிடம் (பிரான்ஸ்) வீழ்ந்து ஏமாற்றம் அளித்தார். மேலும் 2017-ம் ஆண்டு அமெரிக்க ஓபன் சாம்பியனான ஸ்லோன் ஸ்டீபன்ஸ் (அமெரிக்கா) தனது தொடக்க சுற்று ஆட்டத்திலேயே தோல்வி கண்டு வெளியேறினார்.


ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் 2-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் தரவரிசையில் 6-வது இடத்தில் இருக்கும் கிரீஸ் வீரர் சிட்சிபாஸ் 6-1, 6-3 என்ற நேர்செட்டில் தென்ஆப்பிரிக்காவின் கெவின் ஆண்டர்சனை தோற்கடித்து 3-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார். இன்னொரு ஆட்டத்தில் தரநிலையில் 10-வது இடத்தில் உள்ள டேவிட் கோபின் (பெல்ஜியம்) 7-6 (8-6), 6-4 என்ற நேர்செட்டில் குரோஷியாவின் போர்னா கோரிச்சை விரட்டியடித்து 3-வது சுற்றுக்குள் நுழைந்தார். முந்தைய சுற்று ஆட்டங்களில் டிகோ ஸ்வார்ட்ஸ்மேன் (அர்ஜென்டினா), டிமிட்ரோவ் (பல்கேரியா), ஜான் இஸ்னர் (அமெரிக்கா) ஆகியோர் வெற்றி கண்டனர்.