டென்னிஸ்

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், ஒசாகா + "||" + Australian Open Tennis: Djokovic, Osaka in the quarterfinals

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், ஒசாகா

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், ஒசாகா
ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் ஜோகோவிச், நவோமி ஒசாகா ஆகியோர் கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார்கள்.
மெல்போர்ன், 

கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளில் ஒன்றான ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் நடந்து வருகிறது. இதில் 7-வது நாளான நேற்று நடந்த ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவு 4-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் நடப்பு சாம்பியனும், நம்பர் ஒன் வீரருமான நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா) 7-6, (7-4), 4-6, 6-1, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் 14-ம் நிலை வீரரான மிலோஸ் ராவ்னிக்கை (கனடா) வெளியேற்றி 12-வது முறையாக கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளில் ஜோகோவிச் பெற்ற 300-வது வெற்றி இதுவாகும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தரவரிசையில் 7-வது இடத்தில் உள்ள ஜெர்மனி வீரர் அலெக்சாண்டர் ஸ்வெரேவ் 6-4, 7-6 (7-5), 6-3 என்ற நேர்செட்டில் செர்பியாவின் துசன் லாஜோவிச்சை சாய்த்து தொடர்ந்து 2-வது முறையாக கால்இறுதிக்குள் அடியெடுத்து வைத்தார்.

டொமினிக் திம் அதிர்ச்சி தோல்வி

அமெரிக்க ஓபன் சாம்பியனான டொமினிக் திம் (ஆஸ்திரியா) 4-6, 4-6, 0-6 என்ற நேர்செட்டில் பல்கேரியா வீரர் டிமிட்ரோவிடம் அதிர்ச்சி தோல்வி கண்டு ஏமாற்றம் அளித்தார். இதேபோல் தரவரிசையில் 19-வது இடத்தில் இருக்கும் கனடா வீரர் பெலிக்ஸ் ஆஜெர் அலியாசிம் 6-3, 6-1, 3-6, 3-6, 4-6 என்ற செட் கணக்கில் தகுதி சுற்று மூலம் முன்னேறிய ரஷியாவின் அஸ்லான் கரட்செவிடம் போராடி வீழ்ந்து நடையை கட்டினார்.

பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த 4-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் முன்னாள் சாம்பியனும், உலக தரவரிசையில் 3-வது இடத்தில் இருப்பவருமான ஜப்பான் வீராங்கனை நவோமி ஒசாகா 4-6, 6-4, 7-5 என்ற செட் கணக்கில் முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையான கார்பின் முகுருஜாவை (ஸ்பெயின்) வீழ்த்தி 2-வது முறையாக கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார்.

செரீனா வெற்றி

7 முறை சாம்பியனும், முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையுமான செரீனா வில்லியம்ஸ் (அமெரிக்கா) 6-4, 2-6, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் 7-ம் நிலை வீராங்கனையான சபலென்காவை (பெலாரஸ்) சாய்த்து 13-வது முறையாக கால்இறுதிக்குள் கால் பதித்தார். இந்த ஆட்டம் 2 மணி 9 நிமிடம் அரங்கேறியது.

மற்ற ஆட்டங்களில் தரவரிசையில் 2-வது இடத்தில் இருக்கும் சிமோனா ஹாலெப் (ருமேனியா) 3-6, 6-1, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் 17-ம் நிலை வீராங்கனையான இகா ஸ்வியாடெக்கையும் (போலந்து), சீன தைபே வீராங்கனை சு வெய் சிக் 6-4, 6-2 என்ற நேர்செட்டில் செக்குடியரசின் வான்ட்ரோசோவாவையும் விரட்டியடித்து கால்இறுதிக்குள் நுழைந்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செம்மஞ்சேரியில் மாடியில் இருந்து தவறி விழுந்த டென்னிஸ் பயிற்சியாளர் சாவு
செம்மஞ்சேரியில் மாடியில் இருந்து தவறி விழுந்த டென்னிஸ் பயிற்சியாளர் பரிதாபமாக இறந்தார்.
2. மாட்ரிட் ஓபன் டென்னிஸ்: ஒசாகாவுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார் முச்சோவா
மாட்ரிட் ஓபன் டென்னிஸ்: ஒசாகாவுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார் முச்சோவா.
3. கொரோனா பரவல் எதிரொலி: இந்திய ஓபன் பேட்மிண்டன் தள்ளிவைப்பு
கொரோனா பரவல் எதிரொலி: இந்திய ஓபன் பேட்மிண்டன் தள்ளிவைப்பு.
4. பிரெஞ்ச் ஓபனில் பங்கேற்கிறார், பெடரர்
20 கிராண்ட்ஸ்லாம் வென்ற சாதனையாளரான முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீரர் ரோஜர் பெடரர் (சுவிட்சர்லாந்து) இந்த ஆண்டுக்கான பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் விளையாடுவதை உறுதி செய்துள்ளார்.
5. மியாமி ஓபன் டென்னிஸ்: போலந்து வீரர் ஹியூபெர்ட் ‘சாம்பியன்’
மியாமி ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் போலந்து வீரர் ஹியூபெர்ட் ஹோர்காக்ஸ் சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றினார்.