டென்னிஸ்

மியாமி ஓபன் டென்னிஸ்: மெட்விடேவ், கார்பின் முகுருஜா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம் + "||" + Miami Open Tennis: Medvedev, Corbin Muguruza advance to 4th round

மியாமி ஓபன் டென்னிஸ்: மெட்விடேவ், கார்பின் முகுருஜா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்

மியாமி ஓபன் டென்னிஸ்: மெட்விடேவ், கார்பின் முகுருஜா 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்
மியாமி ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் டேனில் மெட்விடேவ், கார்பின் முகுருஜா ஆகியோர் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார்கள். சோபியா கெனின், கரோலினா பிளிஸ்கோவா அதிர்ச்சி தோல்வி அடைந்தனர்.
மியாமி, 

மியாமி ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி அமெரிக்காவில் நடந்து வருகிறது. இதில் ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவு 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் உலக தரவரிசையில் 2-வது இடத்தில் இருக்கும் ரஷிய வீரர் டேனில் மெட்விடேவ், 86-ம் நிலை வீரரான ஆஸ்திரேலியாவின் அலெக்ஸ் போப்ரினை சந்தித்தார்.

2 மணி 37 நிமிடம் நீடித்த விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் மெட்விடேவ் 7-6 (7-3), 6-7 (7-9), 6-4 என்ற செட் கணக்கில் அலெக்ஸ் போப்ரினை போராடி வீழ்த்தி 4-வது சுற்றுக்குள் அடியெடுத்து வைத்தார்.

ஜான் இஸ்னர் வெற்றி

மற்றொரு ஆட்டத்தில் தரவரிசையில் 12-வது இடத்தில் உள்ள ஸ்பெயின் வீரர் பாவ்டிஸ்டா அகுட் சரிவில் இருந்து மீண்டு வந்து 4-6, 6-3, 6-2 என்ற செட் கணக்கில் ஜெர்மனியின் லெனார்ட் ஸ்டிருப்பை விரட்டியடித்தார். இன்னொரு ஆட்டத்தில் அமெரிக்க வீரர் ஜான் இஸ்னர் 7-6 (7-5), 7-6 (7-5) என்ற நேர்செட்டில் கனடாவின் பெலிக்ஸ் அஜெர் அலியாசிம்மை வெளியேற்றினார். மற்ற ஆட்டங்களில் பிரான்சிஸ் டியாபோ (அமெரிக்கா), இமில் ரூசுவோரி (பின்லாந்து), டெய்லர் பிட்ஸ் (அமெரிக்கா) ஆகியோர் வெற்றியை ருசித்தனர்.

பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் தரவரிசையில் 9-வது இடத்தில் இருப்பவரும், அமெரிக்க ஓபன் முன்னாள் சாம்பியனுமான பியான்கா ஆன்ட்ரீஸ்கு (கனடா) 7-6 (7-4), 6-7 (2-7), 6-4 என்ற செட் கணக்கில் அமெரிக்காவின் அமன்டா அனிசிமோவாவை வீழ்த்தி 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார். இந்த ஆட்டம் 2 மணி 44 நிமிடம் அரங்கேறியது.

நவோமி ஒசாகா

முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையான கார்பின் முகுருஜா (ஸ்பெயின்) 4-6, 6-3, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் ரஷியாவின் அன்னா காலின்சயாவை தோற்கடித்தார். முதல் செட்டை இழந்த கார்பின் முகுருஜா கடைசி செட்டில் 0-3 என்ற கணக்கில் பின்தங்கி இருந்தார். அதன் பிறகு தனது அனுபவத்தின் மூலம் சரிவை சமாளித்து அசத்திய கார்பின் முகுருஜா வெற்றியையும் தனதாக்கினார். இந்த ஆட்டம் 2 மணி 41 நிமிடம் நீடித்தது. 4 கிராண்ட்ஸ்லாம் பட்டம் வென்றவரான ஜப்பான் வீராங்கனை நவோமி ஒசாகாவை எதிர்த்து ஆட வேண்டிய செர்பியாவின் நினா சோஜனோவிச் காயம் காரணமாக கடைசி நேரத்தில் விலகினார். இதனால் நவோமி ஒசாகா களம் இறங்காமலேயே 4-வது சுற்றுக்குள் நுழைந்தார்.

சோபியா கெனின் தோல்வி

தரவரிசையில் 4-வது இடத்தில் இருக்கும் அமெரிக்க வீராங்கனை சோபியா கெனின் 4-6, 6-4, 4-6 என்ற செட் கணக்கில் துனிசியாவின் ஆன்ஸ் ஜாபெரிடம் அதிர்ச்சி தோல்வி அடைந்து நடையை கட்டினார். இதேபோல் 6-வது இடத்தில் உள்ள செக்குடியரசு வீராங்கனை கரோலினா பிளிஸ்கோவா 1-6, 6-4, 4-6 என்ற செட் கணக்கில் அமெரிக்காவின் ஜெசிலா பெகுலாவிடம் வீழ்ந்து ஏமாற்றம் அளித்தார். மற்ற ஆட்டங்களில் எலிசி மெர்டென்ஸ் (பெல்ஜியம்), மரியா சக்காரி (கிரீஸ்) ஆகியோர் வெற்றி கண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒலிம்பிக் தொடர்: டென்னிஸ் ஒற்றையர் பிரிவின் முதல் சுற்றில் ஜோகோவிச் வெற்றி
நடைபெற்று வரும் ஒலிம்பிக் தொடரில், டென்னிஸ் ஒற்றையர் பிரிவின் முதல் சுற்றில் செர்பியாவின் ஜோகோவிச் வெற்றி பெற்றுள்ளார்.
2. விம்பிள்டன் டென்னிஸ்: அரைஇறுதியில் கெர்பர்-ஆஷ்லி
விம்பிள்டன் டென்னிஸ்: அரைஇறுதியில் கெர்பர்-ஆஷ்லி.
3. விம்பிள்டன் டென்னிஸ்: ஜோகோவிச், ஆஷ்லி பார்ட்டி கால்இறுதிக்கு தகுதி
விம்பிள்டன் டென்னிஸ் போட்டியில் செர்பியா வீரர் ஜோகோவிச், ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்ட்டி ஆகியோர் கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார்கள்.
4. விம்பிள்டன் டென்னிஸ்: 3-வது சுற்றில் சானியா-போபண்ணா ஜோடி
விம்பிள்டன் டென்னிஸ்: 3-வது சுற்றில் சானியா-போபண்ணா ஜோடி.
5. சூதாட்ட புகாரில் ரஷிய டென்னிஸ் வீராங்கனை கைது
கடந்த ஆண்டு (2020) நடந்த பிரெஞ்ச் ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியின் பெண்கள் இரட்டையர் பிரிவின் முதல் சுற்று ஆட்டத்தில் யானா சிஜிகோவா (ரஷியா)-மாடிசன் பிரெங்லி (அமெரிக்கா) ஜோடி நேர்செட்டில் ருமேனியாவின் ஆன்ட்ரியா மிது-பாட்ரிசியா மரியா டிக் இணையிடம் தோல்வி கண்டது.