டென்னிஸ்

இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், நடால் + "||" + Italy Open Tennis: Djokovic, Nadal in the quarterfinals

இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், நடால்

இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், நடால்
இத்தாலி ஓபன் டென்னிஸ்: கால்இறுதியில் ஜோகோவிச், நடால்.
ரோம், 

இத்தாலி ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி ரோம் நகரில் நடந்து வருகிறது. களிமண் தரை போட்டியான இதில் நேற்று ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் 5 முறை சாம்பியனும், நம்பர் ஒன் வீரருமான நோவக் ஜோகோவிச் (செர்பியா) 6-2, 6-1 என்ற நேர் செட்டில் அலெஜான்ட்ரோ டேவிடோவிச்சை (ஸ்பெயின்) துவம்சம் செய்து கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார். முதல்முறையாக இந்த ஆட்டத்தில் 25 சதவீதம் ரசிகர்கள் அனுமதிக்கப்பட்டனர். ரசிகர்கள் முன்னிலையில் உற்சாகமாக ஆடியதாக ஜோகோவிச் குறிப்பிட்டார். ஜோகோவிச் கால்இறுதியில் சிட்சிபாசை (கிரீஸ்) எதிர்கொள்கிறார். முன்னதாக சிட்சிபாஸ் 7-6 (7-3), 6-2 என்ற நேர் செட்டில் பெரேட்டினியை (இத்தாலி) வெளியேற்றினார்.

மற்றொரு ஆட்டத்தில் 9 முறை சாம்பியனான ரபெல் நடால் (ஸ்பெயின்) 3-6, 6-4, 7-6 (7-3) என்ற செட் கணக்கில் டெனிஸ் ஷபோவலோவை (கனடா) தோற்கடித்து கால்இறுதிக்குள் நுழைந்தார். 3-வது செட்டில் தோல்வியின் விளிம்புக்கு சென்ற நடால் அதன் பிறகு டைபிரேக்கர் வரை போராடி தப்பியிருக்கிறார். இந்த ஆட்டம் 3½ மணி நேரம் நீடித்தது.

பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் நம்பர் ஒன் வீராங்கனை ஆஷ்லி பார்ட்டி (ஆஸ்திரேலியா) 6-3, 6-3 என்ற நேர் செட்டில் குடெர்மிடோவாவை (ரஷியா) வீழ்த்தி கால்இறுதியை எட்டினார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் மாட்ரிட் ஓபன் சாம்பியனான சபலென்கா (பெலாரஸ்) 5-7, 3-6 என்ற நேர் செட்டில் கோகோ காப்பிடம் (அமெரிக்கா) அதிர்ச்சிகரமாக தோல்வி அடைந்தாா். அதே சமயம் பிரெஞ்ச் ஓபன் சாம்பியன் ஸ்வியாடெக் (போலந்து), கரோலினா பிளிஸ்கோவா (செக்குடியரசு), ஜெஸ்சிகா பெகுலா (அமெரிக்கா) ஆகியோர் 3-வது சுற்றில் வெற்றி கண்டனர்.

நடப்பு சாம்பியனான சிமோனா ஹாலெப் (ருமேனியா) தன்னை எதிர்த்த ஏஞ்சலிக் கெர்பருக்கு (ஜெர்மனி) எதிராக முதல் செட்டை 6-1 என்ற கணக்கில் வென்று 2-வது செட்டில் 3-3 என்ற கணக்கில் சமநிலையில் இருந்த போது காயமடைந்தார். இடது பின்னங்காலில் ஏற்பட்ட வலியால் ஹாலெப் பாதியிலேயே விலகினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டென்னிஸ் : 28 வயதில் ஓய்வு முடிவை அறிவித்தார் லாரா ராப்சன் - ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி..!!
லாரா 14 வயதில் ஜூனியர் விம்பிள்டன் பட்டத்தை வென்றதன் மூலம் உலக டென்னிஸ் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார்.
2. சென்னையில் உலக மகளிர் டென்னிஸ் போட்டிகள் - அமைச்சர் மெய்யநாதன் அறிவிப்பு...!
சென்னையில் உலக மகளிர் டென்னிஸ் போட்டிகள் நடைபெற உள்ளது என்று விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் மெய்யநாதன் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. உக்ரைனில் நடப்பதை பார்த்தால் வேதனையாக உள்ளது- எலினா ஸ்விடோலினா
தாய்நாட்டில் நடப்பதை தாங்க முடியவில்லை என எலினா ஸ்விடோலினா வேதனை தெரிவித்துள்ளார்.
4. பயிற்சியாளரை மீண்டும் பிரிந்த எம்மா ரடுகானு- கடந்த ஒரு வருடத்தில் 4-வது முறையாக முடிவு..!!
எம்மா ரடுகானு தனது தற்போதைய பயிற்சியாளர் டோர்பென் பெல்ட்சை பிரிவதாக அறிவித்துள்ளார்.
5. பிரபல டென்னிஸ் வீராங்கனை மரியா ஷரபோவா கர்ப்பம்..!!
மரியா ஷரபோவா 2018 ஆண்டு முதல் பிரிட்டிஷ் தொழிலதிபர் அலெக்சாண்டர் கில்க்ஸ் என்பவரை காதலித்து வந்தார்.