டென்னிஸ்

பாரிபாஸ் ஓபன் டென்னிஸ்: அஸரென்கா, லேலா பெர்னாண்டஸ் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம் + "||" + Baribas Open Tennis: Azarenka, Lela Fernandez advance to 4th round

பாரிபாஸ் ஓபன் டென்னிஸ்: அஸரென்கா, லேலா பெர்னாண்டஸ் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்

பாரிபாஸ் ஓபன் டென்னிஸ்: அஸரென்கா, லேலா பெர்னாண்டஸ் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்
பாரிபாஸ் ஓபன் டென்னிஸ்: அஸரென்கா, லேலா பெர்னாண்டஸ் 4-வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்.
இன்டியன்வெல்ஸ்,

பாரிபாஸ் ஓபன் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி அமெரிக்காவில் உள்ள இன்டியன்வெல்ஸ் நகரில் நடந்து வருகிறது. இதில் ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் 2-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் உலக தரவரிசையில் 4-வது இடத்தில் இருக்கும் ஜெர்மனி வீரர் அலெக்சாண்டர் ஸ்வெரேவ் 6-4, 3-6, 6-1 என்ற செட் கணக்கில் 79-ம் நிலை வீரரான அமெரிக்காவின் ஜென்சன் புரூக்ஸ்லியை தோற்கடித்து 3-வது சுற்றுக்கு முன்னேறினார். இதேபோல் உலக தரவரிசையில் 3-வது இடத்தில் உள்ள கிரீஸ் வீரர் சிட்சிபாஸ் 6-2, 6-4 என்ற நேர்செட்டில் 61-ம் நிலை வீரரான ஸ்பெயினின் பெட்ரோ மார்டினசை விரட்டியடித்து 3-வது சுற்றுக்குள் நுழைந்தார். அமெரிக்க ஓபன் சாம்பியனும், உலக தரவரிசையில் 2-வது இடத்தில் இருப்பவருமான ரஷியாவின் டேனில் மெட்விடேவ் 6-4, 6-2 என்ற நேர்செட்டில் 57-ம் நிலை வீரரான மெக்ககென்சி மெக்டொனால்டை (அமெரிக்கா) துவம்சம் செய்து 3-வது சுற்றுக்கு தகுதி பெற்றார்.


பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் 3-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனை விக்டோரியா அஸரென்கா (பெலாரஸ்) 7-5, 6-4 என்ற நேர்செட்டில் 11-ம் நிலை வீராங்கனையான கிவிடோவாவை (செக்குடியரசு) வீழ்த்தி 4-வது சுற்றுக்குள் அடியெடுத்து வைத்தார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் அமெரிக்க ஓபனில் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியவரான கனடாவின் லேலா பெர்னாண்டஸ் சரிவை சமாளித்து 5-7, 6-3, 6-4 என்ற செட் கணக்கில் ரஷியாவின் பாவ்லிசென்கோவாவை சாய்த்து 4-வது சுற்றுக்குள் கால் பதித்தார். இன்னொரு ஆட்டத்தில் முன்னாள் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையான சிமோனா ஹாலெப் (ருமேனியா) 5-7, 4-6 என்ற நேர்செட்டில் பெலாரஸ்சின் சாஸ்னோவிச்சிடம் அதிர்ச்சி தோல்வி அடைந்து வெளியேறினார். மற்ற ஆட்டங்களில் ஜெசிகா பெகுலா (அமெரிக்கா), ஜெலினா ஆஸ்டாபென்கோ (லாத்வியா), செல்பி ரோஜர்ஸ் (அமெரிக்கா), எலினா ஸ்விடோலினா (உக்ரைன்), இகா ஸ்வியாடெக் (போலந்து) ஆகியோர் வெற்றியை ருசித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக் துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டி; இந்திய வீராங்கனை இறுதி போட்டிக்கு முன்னேற்றம்
டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக் மகளிர் துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டியில் இந்திய வீராங்கனை இறுதி போட்டிக்கு முன்னேறியுள்ளார்.
2. டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக் போட்டி: இந்திய வில்வித்தை வீரர் அடுத்த சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்
டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக் போட்டியில் இந்திய வில்வித்தை வீரர் ராகேஷ் குமார் அடுத்த சுற்றுக்கு முன்னேறி உள்ளார்.
3. டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக்: இந்தியாவின் பவீனா பட்டேல் இறுதி போட்டிக்கு முன்னேற்றம்
டோக்கியோ பாராஒலிம்பிக் டேபிள் டென்னிஸ் மகளிர் ஒற்றையர் பிரிவில் இந்தியாவின் பவீனா பட்டேல் இறுதி போட்டிக்கு முன்னேறி உள்ளார்.
4. ஒலிம்பிக் ஆடவர் ஹாக்கி போட்டி: இந்தியா காலிறுதிக்கு முன்னேற்றம்
ஒலிம்பிக் ஆடவர் ஹாக்கி போட்டியில் ஸ்பெயினை வீழ்த்தி காலிறுதி போட்டிக்கு இந்தியா முன்னேறி உள்ளது.
5. பிரெஞ்சு ஓபன் டென்னிஸ்: நடப்பு சாம்பியன் நடால் 4வது சுற்றுக்கு முன்னேற்றம்
பிரெஞ்சு ஓபன் டென்னிஸ் போட்டியில் நடப்பு சாம்பியன் நடால் 4வது சுற்றுக்கு முன்னேறியுள்ளார்.