முன்னோட்டம்
பலூன்

பலூன்
ஜெய் அஞ்சலி, ஜனனி அய்யர் சினிஷ் யுவன் சங்கர் ராஜா ஆர்.சரவணன்
ஜெய், அஞ்சலி ஜோடியாக நடித்துள்ள படம், ‘பலூன்.’ இதில், ஜனனி அய்யர் இன்னொரு நாயகியாக வருகிறார். இந்த படத்தை சினிஷ் டைரக்டு செய்துள்ளார். படத்தை பற்றி அவர் சொல்கிறார்:
Chennai
‘பலூன்’ படத்தில் 3 தோற்றங்களில், ஜெய்!

“1989-ல் பலூன் வியாபாரியாக இருக்கும் ஜெய்யும், ஜனனி அய்யரும் காதலர்கள். ஜெய் ஒரு கட்டத்தில் இறந்து போகிறார். தற்போதைய கால கட்டத்தில், இன்னொரு ஜெய் சினிமா டைரக்டராகி படம் இயக்க தயாராகிறார். திகில் கதை அவருக்கு பிடிக்காது. ஆனாலும், அதுபோன்ற கதையை படமாக்கும் நிர்ப்பந்தம் வருகிறது. அது ஏன்? என்பது கதை.

பேயின் பயமுறுத்தல்களுடன், திகில் படமாக தயாராகி உள்ளது. இதில் பேய் வருவதற்கு முன்னால் பலூன் வரும். அதனால்தான் படத்துக்கு அந்த பெயர் சூட்டப்பட்டு உள்ளது. ஜெய் மூன்று தோற்றங்களில் வருகிறார். காதல், சஸ்பென்ஸ் கலந்த திகில் படமாக, இது தயாராகி உள்ளது. யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைத்து உள்ளார். பின்னணி இசை பேய் படத்துக்கு வலுவூட்டும் வகையில் பயங்கரமாக அமைந்துள்ளது. அருண் பாலாஜி, கந்தசாமி நந்த குமார், திலீப் சுப்பராயன் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். படப்பிடிப்பு முடிந்து இறுதி கட்ட பணிகள் நடக்கின்றன. படம், விரைவில் திரைக்கு வரும்.”

விமர்சனம்

துப்பறிவாளன்

கதையின் கரு: மர்ம கொலைகளில் துப்பறிந்து கொலைகாரனையும், கொலைக்கான காரணங்களையும் கண்டுபிடிக்கும் ஒரு துப்பறிவாளனின் கதை.

மகளிர் மட்டும்

பள்ளி படிப்பு காலத்தில் பிரியும் மூன்று தோழிகளை வயதான பிறகு சேர்த்து வைத்து சந்தோஷப்படுத்தும் இளம்பெண்.

யார் இவன்

கதையின் கரு: ஒரு காதல் மனைவியை கணவனே கொலை செய்யும் கதை. கபடி விளையாட்டில் சாம்பியன், சச்சின்.

மேலும் விமர்சனம்