சினிமா செய்திகள்

இந்த வருடம் அதிக படங்களில் நயன்தாரா + "||" + This year Nayantara in most films

இந்த வருடம் அதிக படங்களில் நயன்தாரா

இந்த வருடம் அதிக படங்களில் நயன்தாரா
நயன்தாரா இந்த வருடம் அதிக படங்கள் கைவசம் வைத்துள்ளார்.
தமிழ், தெலுங்கு பட உலகில் நயன்தாராவின் மார்க்கெட் உச்சத்திலேயே இருக்கிறது. 2005-ல் ‘ஐயா’ படம் மூலம் தமிழுக்கு வந்து 13 வருடங்களாக நம்பர் 1 இடத்தில் இருக்கிறார். அவருக்கு பிறகு மலையாளம், தெலுங்கு, இந்தியில் இருந்து எத்தனையோ நடிகைகள் கோடம்பாக்கம் வந்து இறங்கியும் நயன்தாரா கோட்டையை அசைக்க முடியவில்லை.

அனைத்து முன்னணி கதாநாயகர்களுடனும் நடித்து விட்டார். இப்போது கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் அளிக்கும் கதைகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறார். நானும் ரவுடிதான் படத்தில் காதுகேளாத பெண்ணாகவும், நீ எங்கே என் அன்பே படத்தில் பயங்கரவாத கணவனை கொலை செய்யும் பெண்ணாகவும், அறம் படத்தில் சமூக அவலங்களை சாடும் துணிச்சலான கலெக்டராகவும் திறமை காட்டினார்.

கடந்த வருடத்தில் அவரது நடிப்பில் 3 படங்கள் திரைக்கு வந்தன. இந்த வருடம் அதிக படங்கள் கைவசம் வைத்துள்ளார். இமைக்கா நொடிகள், கொலையுதிர் காலம், கோலமாவு கோகிலா, விசுவாசம், தெலுங்கில் சைரா நரசிம்ம ரெட்டி ஆகிய 5 படங்களில் நடித்து வருகிறார். நேற்று சிவகார்த்திகேயன் ஜோடியாக புதிய படத்தில் நடிக்கவும் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார்.

ஏற்கனவே வேலைக்காரன் படத்தில் ஜோடியாக வந்த இவர்கள் மீண்டும் சேர்ந்து நடிக்கிறார்கள். இந்த படத்தை கே.ஈ.ஞானவேல்ராஜா தயாரிக்க ராஜேஷ்.எம் இயக்குகிறார். சம்பளத்தையும் ரூ.5 கோடியாக உயர்த்தி விட்டார் என்கின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அதிக படங்களில் நயன்தாரா
தமிழ் பட உலகில் ‘நம்பர் ஒன்’ இடத்தை தொடர்ந்து தக்க வைத்து வருகிறார் நயன்தாரா.
2. முதன் முதலாக 2 வேடங்களில் நயன்தாரா!
தமிழ் பட உலகின் ‘பிரபல’ கதாநாயகியான நயன்தாரா, முதன் முதலாக ஒரு படத்தில் 2 வேடங்களில் நடிக்கிறார். அந்த படத்தின் பெயர், ‘ஐரா.’
3. நேரம் தவறாத நயன்தாரா!
தென்னிந்திய சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கி முன்னணியில் இருக்கும் கதாநாயகி, நயன்தாரா. தனது படங்கள் வரிசையாக வெற்றி பெறுவதால், புதிய படங்களை ஒப்புக்கொள்வதில் மிகுந்த கவனம் செலுத்துகிறார். அதைவிட, படப்பிடிப்புக்கு சரியான நேரத்துக்கு வருவதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார். டைரக்டர் சொன்ன நேரத்துக்கு முன்பே படப்பிடிப்பு தளத்துக்கு வந்து விடுகிறார்.
4. நயன்தாரா சம்பளம் ரூ.6 கோடியாக உயர்ந்தது!
தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி கதாநாயகிகளில் முதன்மை நாயகியான நயன்தாரா, படத்துக்கு படம் தனது சம்பளத்தை உயர்த்திக் கொண்டே போகிறார்.
5. நயன்தாரா-விக்னேஷ் சிவன் திருமணம் எப்போது? - ரசிகர்கள் எதிர்பார்ப்பு
நயன்தாரா-விக்னேஷ் சிவன் ஆகியோரது திருமணம் எப்போது, என ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...