சினிமா செய்திகள்

விஜய் சேதுபதியுடன் அஞ்சலி ஜோடி சேர்ந்தார் + "||" + Anjali joined the pair with Vijay Sethupathi

விஜய் சேதுபதியுடன் அஞ்சலி ஜோடி சேர்ந்தார்

விஜய் சேதுபதியுடன் அஞ்சலி ஜோடி சேர்ந்தார்
விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக அஞ்சலி நடிக்கிறார்.
‘பாகுபலி-2’ படத்தை வெளியிட்ட எஸ்.என்.ராஜராஜனின் கே புரொடக்‌ஷன்ஸ் தற்போது, ‘மடை திறந்து,’ ‘1945’ (தெலுங்கு), ‘பியார் பிரேமா காதல்’ ஆகிய படங்களை தயாரித்து வருகிறது. இதைத் தொடர்ந்து இந்த நிறுவனம் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக நடிக்கும் புதிய படத்தை தயாரிக்கிறது. படத்துக்கு இன்னும் பெயர் சூட்டப்படவில்லை.

விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக அஞ்சலி நடிக்கிறார். இருவரும் ஜோடியாக நடிக்கும் முதல் படம், இது. முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு தென்காசி, குற்றாலம் ஆகிய இடங்களில் 30 நாட்கள் நடைபெற்று முடிவடைந்தது. இரண்டாவது கட்ட படப்பிடிப்பு தாய்லாந்தில் தொடங்கி, தொடர்ந்து 40 நாட்கள் நடைபெற இருக்கிறது.

“விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் பெரும்பகுதி காட்சிகள் வெளிநாட்டில் படமாவது, இதுதான் முதல் படம். அந்த அளவுக்கு கதையும், சூழலும் அமைந்துள்ளதால் படப்பிடிப்பை வெளிநாடுகளில் நடத்தி வருகிறோம்” என்கிறார், டைரக்டர் அருண்குமார். காதலும், மோதலும் கலந்த ஜனரஞ்சகமான படமாக இது தயாராகி வருகிறது.

‘சேதுபதி’ படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து அருண்குமார் இயக்கும் படம், இது. யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைக்க, விஜய் கார்த்திக் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். எஸ்.என்.ராஜராஜன், யுவன் சங்கர் ராஜா, இர்பான் மாலிக் ஆகிய மூவரும் கூட்டாக தயாரிக்கும் படம், இது. விஜய் சேதுபதி-அஞ்சலி நடித்த முக்கியமான காட்சிகள், தாய்லாந்தில் படமாகி வருகின்றன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘சைரா நரசிம்ம ரெட்டி’ படத்தில் புதிய தோற்றத்தில் விஜய் சேதுபதி
விஜய் சேதுபதி, படத்துக்கு படம் கதாபாத்திரங்களில் வித்தியாசம் காட்டுகிறார். பீட்சா, நடுவுல கொஞ்சம் பக்கத்த காணோம், இதற்குத்தானே ஆசைப்பட்டாய் பாலகுமாரா, ஆரஞ்சு மிட்டாய், நானும் ரவுடிதான், சேதுபதி, தர்மதுரை, விக்ரம் வேதா ஆகிய படங்களில் அவரது திறமை வெளிப்பட்டது.
2. கன்னியாகுமரி கடல் நடுவே உள்ள திருவள்ளுவர் சிலைக்கு தமிழ் அறிஞர்கள் மலர்தூவி அஞ்சலி
கன்னியாகுமரியில் கடல் நடுவே உள்ள திருவள்ளுவர் சிலைக்கு தமிழ் அறிஞர்கள் நேற்று மலர்தூவி அஞ்சலி செலுத்தினர்.
3. அந்தமான் மற்றும் நிகோபர் தீவில் சுனாமியில் உயிரிழந்தவர்களுக்கு பிரதமர் மோடி அஞ்சலி
அந்தமான் மற்றும் நிகோபர் தீவுக்கு சென்றுள்ள பிரதமர் மோடி சுனாமியில் உயிரிழந்தவர்களுக்கு மலரஞ்சலி செலுத்தினார்.
4. சுனாமி தாக்கியதன் நினைவு தினம்: 14 ஆண்டுகள் ஆகியும் ஆறாத ரணங்கள்
சுனாமி தாக்கியதன் 14 ஆம் ஆண்டு நினைவு தினம் இன்று அனுசரிக்கப்படுகிறது.
5. ரூ.11 கோடியை இழந்த விஜய் சேதுபதி
இந்த வருடம் 11 கோடி ரூபாயை இழந்து இருப்பதாக நடிகர் விஜய் சேதுபதி கூறினார்.