சினிமா செய்திகள்

கமல் படத்தில் விஜய் சேதுபதி? + "||" + Vijay Sethupathi in Kamal movie?

கமல் படத்தில் விஜய் சேதுபதி?

கமல் படத்தில் விஜய் சேதுபதி?
விஜய் சேதுபதி தலைவன் இருக்கின்றான் படத்தில் கமல் ஹாசனுடன் இணைந்து நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
சென்னை,

கதாநாயகனாக பெயர் வாங்கிய விஜய் சேதுபதி மற்ற நடிகர்கள் படங்களிலும் இமேஜ் பார்க்காமல் வில்லன் மற்றும் குணசித்திர வேடங்களில் நடிக்கிறார். மாதவனின் விக்ரம் வேதா, ரஜினிகாந்தின் பேட்ட படங்களில் வில்லனாக வந்தார். ஓ மை கடவுளே, தெலுங்கில் சிரஞ்சீவியின் சைரா நரசிம்ம ரெட்டி படங்களில் சிறிய கதாபாத்திரங்களை ஏற்றார். தற்போது விஜயின் மாஸ்டர் படத்திலும் வில்லனாக நடித்துள்ளார். அவரது கைவசம் மாமனிதன், லாபம், ரண சிங்கம், யாதும் ஊரே யாவரும் கேளர், துக்ளக் தர்பார், காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல், தெலுங்கில் புஷ்பா, இந்தியில் லால் சிங் சதா ஆகிய படங்கள் உள்ளன. இந்த நிலையில் தலைவன் இருக்கின்றான் படத்தில் கமல் ஹாசனுடன் அவர் இணைந்து நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஷங்கர் இயக்கும் இந்தியன்-2 படத்தில் கமல்ஹாசன் நடித்து வருகிறார். படப்பிடிப்பில் நடந்த விபத்து, கொரோனா ஊரடங்கு போன்ற காரணங்களால் இந்தியன்-2 படப்பிடிப்பை நிறுத்தி வைத்துள்ளனர்.

இந்த படத்தை முடித்து விட்டு தலைவன் இருக்கின்றான் படத்தில் கமல்ஹாசன் நடிக்கிறார். தேவர் மகன் இரண்டாம் பாகமாக தயாராகும் இந்த படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் விஜய் சேதுபதியை நடிக்க வைக்க பேச்சுவார்த்தை நடப்பதாக கூறப்படுகிறது. இருவரும் இணையதளத்தில் பங்கேற்ற கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சிக்கும் தலைவன் இருக்கின்றான் என்றே பெயர் வைத்து இருந்தனர்.