சினிமா செய்திகள்

மீண்டும் நடிக்கும் தீபன் + "||" + Theepan to play again

மீண்டும் நடிக்கும் தீபன்

மீண்டும் நடிக்கும் தீபன்
பாரதிராஜா இயக்கிய முதல் மரியாதை படத்தில் சிவாஜி கணேசனுடன் நடித்து பிரபலமானவர் தீபன். அந்த படத்தில் தீபன் நடித்த ‘அந்த நிலாவதான் கையில பிடிச்சேன் என் ராஜாவுக்காக’... பாடல் பட்ட தொட்டியெங்கும் ஒலித்தது.
பாரதிராஜா இயக்கிய முதல் மரியாதை படத்தில் சிவாஜி கணேசனுடன் நடித்து பிரபலமானவர் தீபன். அந்த படத்தில் தீபன் நடித்த ‘அந்த நிலாவதான் கையில பிடிச்சேன் என் ராஜாவுக்காக’... பாடல் பட்ட தொட்டியெங்கும் ஒலித்தது. தொடர்ந்து மிஸ்டர் பாரத், ஊர்க்குருவி உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தார். பின்னர் சினிமாவை விட்டு ஒதுங்கிய அவர் 35 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு மீண்டும் நடிக்க வந்துள்ளார். இவர் மறைந்த முதல்-அமைச்சர் எம்.ஜி.ஆரின் உறவினர். மீண்டும் நடிப்பது குறித்து தீபன் கூறும்போது, ‘எனக்கு முதல் மரியாதை படம் மூலம் நல்ல அறிமுகம் கிடைத்தது. எம்.ஜி.ஆர் உறவினர் என்பதால் இயக்குனர்கள் என்னை அணுக தயங்கினர். இதனால் படங்கள் இல்லாமல் சினிமாவை விட்டு ஒதுங்கும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டது. தற்போது ‘கேர் ஆப் காதல்’ படத்தில் நல்ல கதாபாத்திரம் அமைந்ததால் நடிக்க வந்தேன். இந்த படத்துக்கு வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது. தொடர்ந்து நல்ல கதாபாத்திரங்களில் நடிப்பேன் என்றார். தீபனுக்கு மேலும் சில புதிய படங்களில் நடிக்க தற்போது வாய்ப்புகள் வந்துள்ளன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மீண்டும் ஆங்கில பெயர்கள்
சமீபகாலமாக தமிழ் படங்களுக்கு மீண்டும் ஆங்கில பெயர்கள் வைக்கப்படுகின்றன.
2. "மீண்டும் அரசியலுக்கு வருவது குறித்து ஆலோசனை" - நடிகர் ரஜினிகாந்த்
மீண்டும் அரசியலுக்கு வருவது குறித்து மக்கள் மன்ற நிர்வாகிகளுடன் ஆலோசனை நடத்திய பிறகு அறிவிப்பேன் என்று நடிகர் ரஜினாகாந்த் தெரிவித்துள்ளார்.
3. மீண்டும் நடிக்கும் சுவாதி
தமிழில் சசிகுமார் இயக்கத்தில் 2008-ல் வெளியான சுப்பிரமணியபுரம் படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் சுவாதி.
4. மீண்டும் விக்ரம் ஜோடியாக சிம்ரன்
கோப்ரா படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் ரஷியாவில் நடந்தது. இது இறுதி கட்டத்தை நெருங்கி உள்ளது. அடுத்து கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தில் விக்ரம் நடிக்கிறார்.
5. மீண்டும்
படத்தின் சினிமா முன்னோட்டம் சரவணன் சுப்பையா இயக்கத்தில் ‘மீண்டும்’ சினிமா முன்னோட்டம்.