சினிமா செய்திகள்

மோகன்லால் இயக்கும் படத்தில் அஜித்குமார்? + "||" + Ajith Kumar in the film directed by Mohanlal?

மோகன்லால் இயக்கும் படத்தில் அஜித்குமார்?

மோகன்லால் இயக்கும் படத்தில் அஜித்குமார்?
அஜித்குமார் வலிமை படத்தில் நடிக்கிறார். நாயகியாக கியூமா குரோஷி வருகிறார். வினோத் இயக்குகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது.
அஜித்குமார் வலிமை படத்தில் நடிக்கிறார். நாயகியாக கியூமா குரோஷி வருகிறார். வினோத் இயக்குகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது. ஒரு சண்டை காட்சி மட்டும் பாக்கி உள்ளது. இதை வெளிநாட்டில் படமாக்க திட்டமிட்டு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. இன்னொரு புறம் வலிமை படத்துக்கான தொழில்நுட்ப பணிகள் முழு வீச்சில் நடந்து வருகின்றன. படத்தின் முதல் தோற்ற போஸ்டர் மே 1-ந் தேதி வெளியாக இருக்கிறது. வலிமை படத்தின் தமிழக தியேட்டர் உரிமை பெரிய தொகைக்கு விற்கப்பட்டு உள்ளது.

இந்த நிலையில் அடுத்து மோகன்லால் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்க உள்ளதாக புதிய தகவல் சமூக வலைத்தளத்தில் பரவி வருகிறது. மோகன்லால் பரோஸ் என்ற மலையாள படத்தை இயக்கி வருகிறார். 3டி தொழில் நுட்பத்தில் குழந்தைகளுக்கான படமாக தயாராகிறது.

பிருதிவிராஜ் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இதன் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் தொடங்கியது. பரோஸ் படத்தில் அஜித்குமாரையும் நடிக்க வைக்க மோகன்லால் விரும்பியதாகவும் இதற்காக அஜித்தை அணுகி பேசி வருவதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடிகர் மோகன்லால் கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டார்
பிரபல நடிகர் மோகன் லால் கொரோனா தடுப்பூசியின் முதல் டோஸை போட்டுக்கொண்டார்.
2. மோகன்லால்: உடற்பயிற்சி நாயகன்
விவசாயியாக நடிக்கும்போது அதற்கு ஏற்ற விதத்திலான உடற்பயிற்சிகளை செய்து தனது பாடி லாங்வேஜையே மாற்றிக்கொள்வார்.
3. மோகன்லால்-மீனாவின் ‘திரிஷ்யம்’ 3-ம் பாகம்
மோகன்லால், மீனா ஜோடியாக நடித்து ரூ.5 கோடி செலவில் தயாரான ‘திரிஷ்யம்’ மலையாள படம் 2013-ல் திரைக்கு வந்து ரூ.75 கோடி வசூலித்து சாதனை நிகழ்த்தியது.
4. மோகன்லால் நடித்த சரித்திர படம் மீண்டும் தாமதம்
கொரோனாவால் நிறைய படங்கள் திரைக்கு வராமல் முடங்கி உள்ளன. அதையும் மீறி வரும் படங்களுக்கு எதிர்பார்த்த வசூல் இல்லை. முடங்கிய படங்கள் பட்டியலில் மோகன்லாலின் மரைக்காயர் அரபிக்கடலின் சிங்கமும் இடம்பெற்றுள்ளது.
5. பெண் விமானிகளே இயக்கும் விமானம் - இந்திய விமான வரலாற்றில் சாதனை
இந்திய விமான வரலாற்றில் சாதனையாக, சான்பிரான்சிஸ்கோவில் இருந்து பெங்களூருவுக்கு பெண் விமானிகளே இயக்கும் விமானம் இயக்கப்பட உள்ளது.