சினிமா செய்திகள்

விஷாலின் 2 புதிய படங்கள் + "||" + 2 new Films of Vishal

விஷாலின் 2 புதிய படங்கள்

விஷாலின் 2 புதிய படங்கள்
அயோக்யா, ஆக்‌ஷன் படங்களுக்கு பிறகு விஷால் நடித்த சக்ரா படம் கடந்த பிப்ரவரி மாதம் வெளியானது.
தொடர்ந்து ஆனந்த் சங்கர் இயக்கும் எனிமி படத்தில் நடித்து வருகிறார். இதில் ஆர்யா வில்லனாகவும் மிருனாளினி கதாநாயகியாகவும் வருகிறார்கள். படப்பிடிப்பு இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது.துப்பறிவாளன் 2-ம் பாகம் படமும், விஷால் கைவசம் உள்ளது. ஏற்கனவே துப்பறிவாளன் 2-ம் பாகம் படப்பிடிப்பை தொடங்கிய நிலையில் படத்தின் இயக்குனர் மிஷ்கினுக்கும், விஷாலுக்கும் 
கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டு படம் பாதியில் நிற்கிறது.

துப்பறிவாளன் 2-ம் பாகத்தை நானே இயக்குவேன் என்று விஷால் அறிவித்து உள்ளார். இதன் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில் விஷால் மேலும் 2 புதிய படங்களில் நடிக்க தயாராகி உள்ளார். இதில் ஒரு படத்தை புதுமுக இயக்குனர் து.ப.சரவணன் இயக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இது விஷாலுக்கு 31-வது படம். இந்த படத்தை தொடர்ந்து, அவரது 32-வது படத்தை, அடங்க மறு படத்தை எடுத்து பிரபலமான கார்த்திக் தங்கவேல் இயக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இதில் விஷால் ஜோடியாக பிரியா பவானி சங்கர் நடிக்க உள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரபுதேவா- நயன்தாராவுடன் 8 புதிய படங்கள்
சசி இயக்கத்தில், சித்தார்த், ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடித்த ‘சிவப்பு மஞ்சள் பச்சை’ படத்தை தயாரித்தவர், ரமேஷ் பி.பிள்ளை. இவர் இப்போது எழில் இயக்கத்தில் ஜீ.வி.பிரகாஷ் நடிக்கும் ‘ஆயிரம் ஜென்மங்கள், ’ மோகன்லால்-திரிஷா நடிக்கும் ‘ராம்’ ஆகிய படங்களை தயாரித்து வருகிறார்.
2. பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம்
பள்ளியில் பாலியல் தொல்லை: நடிகர் விஷால் கண்டனம்.