சினிமா செய்திகள்

தனுசின் புதுப்பேட்டை படம் 2-ம் பாகம்? + "||" + Dhanush's Pudupettai Movie Part 2?

தனுசின் புதுப்பேட்டை படம் 2-ம் பாகம்?

தனுசின் புதுப்பேட்டை படம் 2-ம் பாகம்?
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்து 2006-ல் வெளியான புதுப்பேட்டை திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றது. கொக்கி குமார் கதாபாத்திரத்தில் வந்த தனுசுக்கு இந்த படம் பெரிய திருப்புமுனையாக அமைந்தது.
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்து 2006-ல் வெளியான புதுப்பேட்டை திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றது. கொக்கி குமார் கதாபாத்திரத்தில் வந்த தனுசுக்கு இந்த படம் பெரிய திருப்புமுனையாக அமைந்தது.


சில மாதங்களுக்கு முன்பு தனுசை வைத்து ஆயிரத்தில் ஒருவன் 2, நானே வருவேன் ஆகிய படங்களை இயக்க உள்ளதாக செல்வராகவன் அறிவித்தார். தனுஷ் டுவிட்டரில் வெளியிட்ட பதிவில் என்னை செதுக்கிய செல்வராகவனுடன் மீண்டும் இணைவதில் மகிழ்ச்சி. இந்த தடவையாவது அவரை கவர்வேன் என்று கூறியிருந்தார்.

புதுப்பேட்டை 2-ம் பாகம் தயாராகுமா? என்று ரசிகர்கள் கேள்வி எழுப்பி வந்தனர். புதுப்பேட்டை வெளியாகி தற்போது 15 ஆண்டுகள் ஆகின்றன. இதனை ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் கொண்டாடி வருகிறார்கள். செல்வராகவனும் புதுப்பேட்டை வெளியான நாளை முன்னிட்டு தனது சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் படத்தின் போஸ்டரை பகிர்ந்துள்ளார். அதில் அவர் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், பயணம் மேலும் தொடரும் என்று குறிப்பிட்டு உள்ளார். இதன் மூலம் புதுப்பேட்டை 2-ம் பாகம் உருவாகும் என்பதை அவர் உறுதிப்படுத்தி இருப்பதாக தனுஷ் ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உலகப்பட விழாவில் நயன்தாரா படம்
உலகப்பட விழாவில் நயன்தாரா படம்.
2. உறுதியான விஜய்யின் 66-வது படம்
விஜய் மாஸ்டர் படத்துக்கு பிறகு நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் நடிக்கிறார். இது அவருக்கு 65-வது படம்.
3. வெங்கட் பிரபுவின் 10-வது படம்
பின்னணி பாடகராகவும் நடிகராகவும் சினிமா வாழ்க்கையை தொடங்கிய வெங்கட்பிரபு சென்னை 28 படம் மூலம் டைரக்டரானார்.
4. விஜய்யின் 66-வது படம்
லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடித்த மாஸ்டர் படம் கடந்த ஜனவரியில் திரைக்கு வந்து நல்ல வசூல் பார்த்தது.
5. அஜித் குமாரின் 61-வது படம்
வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 60-வது படமான வலிமை படப்பிடிப்பு இறுதிக் கட்டத்தில் உள்ளது.