சினிமா செய்திகள்

மீண்டும் நடிக்கும் சுவாதி + "||" + Swati to play again

மீண்டும் நடிக்கும் சுவாதி

மீண்டும் நடிக்கும் சுவாதி
தமிழில் சசிகுமார் இயக்கத்தில் 2008-ல் வெளியான சுப்பிரமணியபுரம் படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் சுவாதி.
தமிழில் சசிகுமார் இயக்கத்தில் 2008-ல் வெளியான சுப்பிரமணியபுரம் படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் சுவாதி. அந்த படத்தில் இடம்பெற்ற ‘கண்கள் இரண்டால் உன் கண்கள் இரண்டால் என்னை கட்டி இழுத்தாய்’ பாடலில் சுவாதியின் நடிப்பு ரசிகர்களை கவர்ந்தது. தொடர்ந்து கனிமொழி, இதற்குத்தானே ஆசைப்பட்டாய் பாலகுமாரா, போராளி, வடகறி ஆகிய படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தெலுங்கில் அதிக படங்களில் நடித்தார். 2018-ல் கேரளாவைச் சேர்ந்த விமானி விகாஷ் என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டு சினிமாவை விட்டு விலகினார். கணவருடன் இந்தோனேசியாவில் குடியேறினார். சில மாதங்களுக்கு முன்பு ஐதராபாத் திரும்பிய சுவாதி மீண்டும் சினிமாவில் நடிக்க முடிவு செய்து இருப்பதாகவும், இதற்காக கதைகள் கேட்டு வருவதாகவும் தகவல் வெளியானது. இந்தநிலையில் புதிய தெலுங்கு படத்தில் நடிக்க சுவாதி ஒப்பந்தமாகி உள்ளார். இதன் படப்பிடிப்பு தொடங்கி உள்ளது. படப்பிடிப்பில் சுவாதி பங்கேற்ற புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி வைரலாகின்றன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மீண்டும் நடிக்க தொடங்கிய மேக்னா ராஜ்
மறைந்த பிரபல கன்னட நடிகர் சிரஞ்சீவி சர்ஜாவின் மனைவி மேக்னா ராஜ், நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு புதிய படத்தில் நடித்து வருகிறார்.
2. மீண்டும் மஞ்சப்பையை கையில் எடுப்போம்!
உலகம் முழுவதுமே பிளாஸ்டிக் பயன்பாட்டினால் சுற்றுச்சூழலுக்கு ஏற்படும் பேராபத்தை தடுப்பதற்காக, ஒரு முறை பயன்படுத்திவிட்டு தூக்கி எறியும் 14 வகையான பொருட்களை தடை செய்வது குறித்து தீவிர நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.
3. இரவு நேர ஊரடங்கு அமலாகுமா...? - பிரதமர் மோடி இன்று மாலை ஆலோசனை
ஒமைக்ரான் வகை கொரோனா பரவலைக் கட்டுப்படுத்தும் வழிமுறைகள் குறித்து சுகாதார நிபுணர்களுடன் பிரதமர் நரேந்திர மோடி இன்று மாலை ஆலோசனை நடத்த உள்ளார்.
4. மீண்டும் இணையும் ‘அருவி’ கூட்டணி
'அருவி’, ‘வாழ்’ போன்ற படங்களை இயக்கிய அருண் பிரபு புருஷோத்தமன் அடுத்ததாக இயக்க உள்ள படம் குறித்த தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
5. 24 ஆண்டுகளுக்கு பின் மீண்டும் கூட்டணி அமைக்கும் பிரபுதேவா - அரவிந்த் சாமி?
நடிகர்கள் பிரபுதேவாவும், அரவிந்த் சாமியும் ஏற்கனவே கடந்த 1997-ம் ஆண்டு வெளியான ‘மின்சார கனவு’ படத்தில் இணைந்து நடித்திருந்தனர்.