மாவட்ட செய்திகள்

கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டம்: பயனாளிகள் தேர்வுக்கு சிறப்பு கிராமசபை கூட்டம் கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தகவல் + "||" + Milk Cows Offering Plan: A special group meeting for the selection of beneficiaries Collector Asia Mariam Info

கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டம்: பயனாளிகள் தேர்வுக்கு சிறப்பு கிராமசபை கூட்டம் கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தகவல்

கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டம்:
பயனாளிகள் தேர்வுக்கு சிறப்பு கிராமசபை கூட்டம்
கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தகவல்
எலச்சிபாளையம் ஒன்றியத்தில் இலவச கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டத்தின் கீழ் பயனாளிகளை தேர்வு செய்ய சிறப்பு கிராமசபை கூட்டம் வருகிற 16 மற்றும் 23-ந் தேதிகளில் நடைபெற இருப்பதாக கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தெரிவித்து உள்ளார்.
நாமக்கல், 
இது தொடர்பாக அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக் குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-

நாமக்கல் மாவட்டத்தில் 2018-19-ம் ஆண்டில் 4 கிராமங்களில் இலவச கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டம் செயல்படுத்தப்பட உள்ளது. இந்த திட்டத்தின் கீழ் அடுத்த மாதம் (டிசம்பர்) எலச்சி பாளையம் ஒன்றியம் அகரம், கீழப்பாளையம் கிராமங்களிலும், அடுத்த ஆண்டு (2019) ஜனவரி மாதம் மோளிப்பள்ளி, போக்கம்பாளையம் கிராமங்களிலும் 200 பயனாளிகளுக்கு கறவை பசுக்கள் வழங்கப்பட உள்ளது.

இதற்கான பயனாளிகளை தேர்வு செய்ய முதல் சிறப்பு கிராமசபை கூட்டம் வருகிற 16-ந் தேதியும், 2-வது கிராமசபை கூட்டம் வருகிற 23-ந் தேதியும் நடத்தப்பட்டு, பயனாளிகள் தேர்வு இறுதி செய்யப்படும். கிராம ஊராட்சிகளில் கிராமசபை மூலம் தேர்வு செய்யப்படும், தகுதி உள்ள பயனாளிகளுக்கு இலவச கறவை பசுக்கள் கிடைக்கும்.

இத்திட்டத்தில் பயனடையும் நபர் ஏழ்மையிலும், ஏழ்மையான பெண்ணாக இருக்க வேண்டும், தற்சமயம் பசுக்கள் இல்லாதவராக இருக்க வேண்டும். ஏற்கனவே இலவச கறவை பசுக்கள் வழங்கும் திட்டத்தில் பயனடைந்தவராக இருத்தல் கூடாது. எனவே தகுதியான பெண்கள் சிறப்பு கிராமசபை கூட்டங்களில் கலந்து கொண்டு விண்ணப்பித்து பயன் அடையலாம்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூய்மையான பள்ளிகள் குறித்த விழிப்புணர்வு போட்டி: வெற்றிபெற்ற மாணவ, மாணவிகளுக்கு பரிசு கலெக்டர் ஆசியா மரியம் வழங்கினார்
தூய்மையான பள்ளிகள் குறித்த விழிப்புணர்வு போட்டியில் வெற்றிபெற்ற மாணவ, மாணவிகளுக்கு கலெக்டர் ஆசியா மரியம் பரிசு வழங்கினார்.
2. நாமக்கல்லில், 15-ந் தேதி மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான விளையாட்டு போட்டிகள் கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தகவல்
நாமக்கல்லில் வருகிற 15-ந் தேதி மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான விளையாட்டு போட்டிகள் நடைபெற இருப்பதாக கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. பன்றிக்காய்ச்சல் தொற்றை தடுக்க பொது இடங்களை சுத்தம் செய்ய காலக்கெடு கலெக்டர் ஆசியா மரியம் அறிவுறுத்தல்
பன்றிக்காய்ச்சல் தொற்றை தடுக்க பஸ் நிலையங்கள், ஆஸ்பத்திரிகள், வணிக வளாகங்கள் உள்பட பொதுமக்கள் அதிக அளவில் திரளும் பொது இடங்களை ஒரு வார காலத்துக்குள் சுத்தம் செய்ய வேண்டும் என நாமக்கல் கலெக்டர் ஆசியா மரியம் அறிவுறுத்தி உள்ளார்.
4. மாவட்டத்தில் ரூ.2,560 கோடிக்கு குறுகிய கால பயிர்க்கடன் கலெக்டர் ஆசியா மரியம் தகவல்
நாமக்கல்லில் நபார்டு வங்கியின் வளம் சார்ந்த கடன் திட்ட அறிக்கையை வெளியிட்ட கலெக்டர் ஆசியா மரியம், மாவட்டத்தில் குறுகிய கால பயிர்க்கடனாக ரூ.2,560 கோடி வழங்க இலக்கு நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளதாக தெரிவித்தார்.
5. நாமக்கல்லில் டெங்கு காய்ச்சல் தடுப்பு பணி கலெக்டர் ஆசியா மரியம் ஆய்வு
நாமக்கல்லில் டெங்கு காய்ச்சலை தடுக்க மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் முன்எச்சரிக்கை பணிகளை கலெக்டர் ஆசியா மரியம் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.