மாவட்ட செய்திகள்

திருக்கோவிலூரில் தலைமை ஆசிரியர்களுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடந்தது + "||" + In Thirukovilur Advisory Meeting for Head Teachers The Collector was headed by Subramanian

திருக்கோவிலூரில் தலைமை ஆசிரியர்களுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடந்தது

திருக்கோவிலூரில்
தலைமை ஆசிரியர்களுக்கான ஆலோசனை கூட்டம்
கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடந்தது
திருக்கோவிலூரில் அரசு பள்ளி தலைமை ஆசிரியர்களுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடந்தது.

திருக்கோவிலூர்,

திருக்கோவிலூர் கல்வி மாவட்டத்துக்கு உட்பட்ட அரசு பள்ளிகளில் படிக்கும் மாணவ-மாணவிகளின் தேர்ச்சி சதவீதத்தை உயர்த்துவது தொடர்பாக அனைத்து பள்ளி தலைமை ஆசிரியர்களுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் திருக்கோவிலூரில் நடைபெற்றது. மாவட்ட பள்ளிக்கல்வித்துறை சார்பில் நடந்த இந்த கூட்டத்துக்கு கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட முதன்மை கல்வி அலுவலர் முனுசாமி, சுற்றுச்சூழல் ஒருங்கிணைப்பாளர் சரவணன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். திருக்கோவிலூர் கல்வி மாவட்ட அலுவலர் விஜயலட்சுமி வரவேற்றார்.

கூட்டத்தில் கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் பேசியதாவது:-


விழுப்புரம் மாவட்டத்தை கல்வியில் முதன்மை மாவட்டமாக உருவாக்குவதே இக்கூட்டத்தின் முக்கிய நோக்கமாகும். ஆசிரியர்களாகிய நீங்கள் உங்கள் கடமையை சரியாக செய்தாலே, அனைத்து மாணவர்களையும் தேர்ச்சி அடைய செய்து, இம்மாவட்டத்தை கல்வியில் முன்னேற்றம் பெற்ற மாவட்டமாக உருவாக்க முடியும்.

கடந்த கல்வியாண்டில் மட்டும் 10 மற்றும் 12-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வுகளில், விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் 10-ம் வகுப்பில் ஆங்கிலம், கணிதம், அறிவியல், சமூக அறிவியல் பாடங்களில் 3,300 மாணவர்களும், 12-ம் வகுப்பில் இயற்பியல், வேதியியல், கணிதம், ஆங்கிலம் ஆகிய பாடங்களில் 2,500 மாணவர்களும் தேர்ச்சி பெறவில்லை. ஆசிரியர்களாகிய நீங்கள் கூடுதல் கவனம் செலுத்தினாலே அனைவரையும் தேர்ச்சி பெற வைக்கமுடியும்.

ஒவ்வொரு பள்ளியில் பணியாற்றும் தலைமை ஆசிரியர், அனைத்து ஆசிரியர்களுக்கும் முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும். சரியான நேரத்துக்கு ஆசிரியர்கள் பள்ளிக்கு வந்து பாடம் நடத்துவதை கண்காணிக்கவேண்டும். உங்கள் பள்ளி மாணவர்களுக்கு உரிய முறையில் பாடம் கற்பித்து, 100 சதவீதம் தேர்ச்சிபெற செய்து, நடப்பு கல்வியாண்டில் விழுப்புரம் மாவட்டத்தை தேர்ச்சி சதவீதத்தில் முன்னிலைக்கு கொண்டுவரவேண்டும்

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்ந்து, திருக்கோவிலூர் கல்வி மாவட்டத்தில் கடந்த 2017-18-ம் கல்வி ஆண்டில் 10, 11 மற்றும் 12-ம் வகுப்பு அரசு பொதுத்தேர்வுகளில் பல்வேறு பாடப்பிரிவுகளில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுத்தந்த 253 ஆசிரியர்களுக்கு மாவட்ட கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் பாராட்டு சான்றிதழ்களையும், சிறந்த பள்ளிகளுக்கு கேடயங்களையும் வழங்கினார்.

இதில் மாவட்ட முதன்மைக்கல்வி அலுவலரின் நேர்முக உதவியாளர் சேவியர் சந்திரகுமார், கபிலர் அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் ராஜா உள்பட திருக்கோவிலூர் கல்வி மாவட்டத்துக்கு உட்பட்ட அரசு பள்ளி தலைமை ஆசிரியர்கள், ஆசிரியர்கள் கலந்து கொண்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வருகிற 20-ந் தேதிக்கு பிறகு பிளாஸ்டிக் பொருட்கள் பயன்படுத்தினால் அபராதம் - கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் அறிவிப்பு
வருகிற 20-ந் தேதிக்கு பிறகு பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால் அபராதம் விதிக்கப்படும் என்று கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் அறிவித்துள்ளார்.
2. கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு: கள்ளக்குறிச்சி நகராட்சி சார்பில் ரூ.10 லட்சம் நிவாரண பொருட்கள் - கலெக்டர் அனுப்பி வைத்தார்
கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு கள்ளக்குறிச்சி நகராட்சி சார்பில் ரூ.10 லட்சம் மதிப்பில் நிவாரண பொருட்களை கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் அனுப்பி வைத்தார்.
3. பட்டு வளர்ச்சித்துறை மூலம் 194 விவசாயிகளுக்கு ரூ.76 லட்சம் நலத்திட்ட உதவிகள் - கலெக்டர் தகவல்
பட்டு வளர்ச்சித்துறையின் மூலம் கடந்த 2 ஆண்டுகளில் 194 விவசாயிகளுக்கு ரூ.76 லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளது என்று கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. வெள்ளப்பெருக்கால் உடைந்த ஓங்கூர் ஆற்று தரைப்பாலம் சீரமைக்கும் பணி கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் பார்வையிட்டார்
மரக்காணம் அருகே ஓங்கூர் ஆற்று ஏற்பட்ட வெள்ளப்பெருக்கால் உடைந்த தரைப்பாலத்தை சீரமைக்கும் பணி நடந்து வருகிறது. இதனை கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
5. விழுப்புரம் அருகே: அரசு பள்ளியில் கலெக்டர் திடீர் ஆய்வு
விழுப்புரம் அருகே அரசு பள்ளியில் கலெக்டர் திடீர் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.