மாவட்ட செய்திகள்

தாராபுரம் அருகே பரிதாபம்: சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது; சிறுமி பலி + "||" + The car crashed on the roads leading to the road Kills child

தாராபுரம் அருகே பரிதாபம்: சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது; சிறுமி பலி

தாராபுரம் அருகே பரிதாபம்: சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது; சிறுமி பலி
தாராபுரம் அருகே சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது. இந்த விபத்தில் சிறுமி பலியானாள். குழந்தை உள்பட 5 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.

தாராபுரம்,

திருப்பூர் மாவட்டம் தாராபுரம் அருகே உள்ள கள்ளிவலசை சேர்ந்தவர் சுரேஷ்குமார். இவரது மகள் ஜனவர்ஷினி (வயது 9). இவள் தனது பாட்டி தங்கம்மாளுடன் (50) தாராபுரம்–உடுமலை சாலையில் கள்ளிவலசு பஸ் நிறுத்தம் அருகே சாலையோரமாக கடைக்கு நடந்து சென்று கொண்டிருந்தனர். அதேபோல் அதே பகுதியை சேர்ந்த ஆனந்தகுமார் என்பவரின் மனைவி ரேவதி (23), தனது மகள் சாய்ஸ்ரீ (3) மற்றும் மகன் மோகித் (1), மற்றும் அதே ஊரை சேர்ந்த சேர்ந்த சுப்பிரமணி என்பவரின் மகள் ரேணுகா (18) ஆகியோரும் சாலையோரமாக நடந்து சென்று கொண்டிந்தார்கள்.

அப்போது அந்த வழியாக உடுமலையில் இருந்து தாராபுரம் நோக்கி கார் ஒன்று வந்து கொண்டிருந்தது. அந்த காரை உடுமலை ஜோதிநகரை சேர்ந்த காசி (53) என்பவர் ஓட்டினார். டிரைவரின் இருக்கை அருகே அவரது மனைவி கல்யாணி அமர்ந்து இருந்தார்.

இந்த நிலையில் கார் திடீரென டிரைவரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையில் நடந்து சென்று கொண்டிருந்தவர்கள் மீது பயங்கரமாக மோதியது. இந்த விபத்தில் ஜனவர்ஷினி, தங்கம்மாள், ரேவதி, சாய்ஸ்ரீ, மோகித், ரேணுகா ஆகிய 6 பேரும் பலத்த காயம் அடைந்தனர். உடனே அருகில் இருந்தவர்கள் காயம் அடைந்தவர்களை மீட்டு, ஆம்புலன்ஸ் மூலமாக அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு ஜனவர்ஷினியை பரிசோதித்த டாக்டர்கள் அவர் வரும் வழியிலேயே இறந்துவிட்டதாக தெரிவித்தனர்.

பலத்த காயம் அடைந்த தங்கம்மாள், ரேவதி, சாய்ஸ்ரீ, மோகித், ரேணுகா ஆகிய 5 பேரும் மேல் சிகிச்சைக்காக கோவை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். அங்கு அவர்களுக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதுபற்றிய தகவல் அறிந்த தாராபுரம் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு வேல்மணி, போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முருகேசன் ஆகியோர் விபத்து நடந்த இடத்திற்கு விரைந்து சென்று விசாரணை நடத்தினார்கள்.

அப்போது அந்த வழியாக காரில் வந்த கால்நடை பராமரிப்புத்துறை அமைச்சர் உடுமலை கே.ராதாகிருஷ்ணன், அங்கு கூடியிருந்த பொது மக்களிடம் விபத்து குறித்த விபரங்களை கேட்டறிந்தார். பின்னர் கோவை அரசு ஆஸ்பத்திரில் உள்ள மருத்துவ அதிகாரிகளை செல்போனில் அமைச்சர் தொடர்பு கொண்டு, படுகாயம் அடைந்தவர்களுக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார். இந்த விபத்து குறித்து அலங்கியம் போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாலாஜா அருகே பரிதாபம் நின்ற லாரி மீது மோட்டார்சைக்கிள் மோதி 2 வாலிபர்கள் பலி
வாலாஜா அருகே நின்ற லாரி மீது மோட்டார்சைக்கிள் மோதிய விபத்தில் 2 வாலிபர்கள் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
2. தாளவாடி அருகே பயங்கர தீவிபத்து: 30 ஏக்கர் விவசாய தோட்டம் எரிந்து நாசம் 20 ஏக்கர் மானாவாரி நிலமும் கருகியது
தாளவாடி அருகே ஏற்பட்ட பயங்கர தீவிபத்தில் 30 ஏக்கர் விவசாய தோட்டம் எரிந்து நாசமானது. மேலும் 20 ஏக்கர் பரப்பளவில் மானாவாரி நிலமும் கருகியது.
3. விக்கிரவாண்டி அருகே கார் மோதி பெண் சாவு
விக்கிரவாண்டி அருகே கார் மோதி பெண் இறந்தார்.
4. புலியூர் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது அரசு பஸ் மோதல்; தம்பதி பலி
புலியூர் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது அரசு பஸ் மோதியதில் தம்பதிபரிதாபமாக இறந்தனர்.
5. பெருந்துறை அருகே மோட்டார்சைக்கிள்கள் மோதல் ரோட்டில் விழுந்த மளிகை கடைக்காரர் லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி சாவு 2 பேர் படுகாயம்
பெருந்துறை அருகே மோட்டார்சைக்கிள்கள் மோதிக்கொண்டதில் ரோட்டில் விழுந்த மளிகை கடைக்காரர் லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி பரிதாபமாக இறந்தார். 2 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.