மாவட்ட செய்திகள்

நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி வெளியாகும் முன்புகாங்கிரஸ் சார்பில் 50 பிரசார கூட்டங்கள்அசோக் சவான் அறிவிப்பு + "||" + Before the parliamentary election date is released 50 campaign meetings on behalf of Congress Ashok Chavan Announcement

நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி வெளியாகும் முன்புகாங்கிரஸ் சார்பில் 50 பிரசார கூட்டங்கள்அசோக் சவான் அறிவிப்பு

நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி வெளியாகும் முன்புகாங்கிரஸ் சார்பில் 50 பிரசார கூட்டங்கள்அசோக் சவான் அறிவிப்பு
நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி வெளியாகும் முன்பு 50 பிரசார கூட்டங்களை நடத்த காங்கிரஸ் முடிவு செய்து இருப்பதாக மாநிலத்தலைவர் அசோக் சவான் தெரிவித்தார்.
மும்பை,

நாடாளுமன்ற தேர்தலை தேசியவாத காங்கிரசுடன் இணைந்து காங்கிரஸ் சந்திக்க உள்ளது. இரு கட்சிகளுக்கு இடையே தொகுதி பங்கீடு இறுதி செய்யப்பட்டு விட்டதாக கூறப்படும் நிலையில், தேர்தல் பிரசாரத்தில் காங்கிரஸ் மும்முரம் காட்டி உள்ளது.

ஏற்கனவே ஜனசங்கர்ஷ் என்ற பெயரில் மாநிலம் முழுவதும் காங்கிரஸ் பொதுக்கூட்டங்களை நடத்தி வருகிறது. இந்த நிலையில் நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி வெளியாகும் முன்பு மேலும் 50 ஜனசங்கர்ஷ் பொதுக்கூட்டங்களை நடத்தி தேர்தல் பிரசாரம் மேற்கொள்ள காங்கிரஸ் முடிவு செய்துள்ளது.

இது தொடர்பாக மாநில காங்கிரஸ் தலைவர் அசோக் சவான் கூறியதாவது:-

நாடாளுமன்ற தேர்தல் நெருங்குவதை முன்னிட்டு ஜனசங்கர்ஷ் மூலம் நான் ஏற்கனவே மாநிலத்தில் 6,500 கிலோ மீட்டர் சுற்றுப்பயணம் செய்துள்ளேன். இதன் மூலம் 120 சட்டமன்ற தொகுதிகளில் மக்களை சந்தித்து உள்ளேன். இவ்வாறு மக்களை சந்திக்கும் போது மத்திய, மாநில பா.ஜனதா அரசுகளின் தோல்விகளை எடுத்துரைத்து வருகிறேன். தகுதியற்ற மற்றும் மக்கள் விரோத அரசுக்கு எதிராக மக்கள் கொதித்தெழுந்து உள்ளனர். செல்லும் வழியெல்லாம் காங்கிரசுக்கு மக்கள் அமோக வரவேற்பு தெரிவித்து வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில் ஜனசங்கர்ஷ் மூலம் மேலும் 50 பிரசார கூட்டங்களை நாடாளுமன்ற தேர்தல் தேதி அறிவிக்கப்படும் முன்பு மாநிலத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் நடத்த தீவிரம் காட்டி வருகிறோம். அதன்படி இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) பைத்தான் மற்றும் புனே நகரங்களில் பொதுக்கூட்டம் நடக்கிறது.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எதிர்க்கட்சி வரிசையில் மீண்டும் அமர்வதற்கு அசோக் சவான் அவசரப்படுகிறார் முதல்-மந்திரி பட்னாவிஸ் கிண்டல்
நாடாளுமன்றம் மற்றும் சட்டமன்றத்துக்கு ஒரே நேரத்தில் தேர்தல் நடத்தப்படலாம் என கருத்து கூறிய அசோக் சவான், எதிர்க்கட்சி வரிசையில் அமர அவசரப்படுவதாக முதல்-மந்திரி தேவேந்திர பட்னாவிஸ் கிண்டல் அடித்தார்.
2. எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை நாய் என்று கூறுவதா? முதல்-மந்திரி மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் - அசோக் சவான் வலியுறுத்தல்
மும்பையில் நடந்த பா.ஜனதா இளைஞர் அணி கூட்டத்தில் பேசிய முதல்-மந்திரி தேவேந்திர பட்னாவிஸ், நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்காக கூட்டணி சேர்ந்துள்ள எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை விலங்குகளுடன் ஒப்பிட்டு பேசினார். இது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
3. விஜய் மல்லையாவுக்கு ஆதரவாக பேசிய மத்திய மந்திரிக்கு காங்கிரஸ் கண்டனம்
பிரபல தொழில் அதிபர் விஜய் மல்லையா, பொதுத்துறை வங்கிகளில் ரூ.9 ஆயிரம் கோடி வரை கடன் வாங்கிவிட்டு திருப்பி செலுத்தாமல் லண்டனுக்கு தப்பி ஓடி விட்டார்.
4. ஓட்டுகள் சிதறுவதை தடுக்க சிறிய கட்சிகளை எங்களது கூட்டணியில் சேர்ப்போம் : அசோக் சவான் பேட்டி
ஓட்டுகள் சிதறுவதை தடுக்க சிறிய கட்சிகளையும் எங்களது கூட்டணியில் சேர்ப்போம் என்று மாநில காங்கிரஸ் தலைவர் அசோக் சவான் கூறியுள்ளார்.
5. ராகுல் காந்தி தலைமையில் மத்தியில் காங்கிரஸ் ஆட்சி அமையும் : அசோக் சவான்
ராகுல் காந்தி தலைமையில் மத்தியில் காங்கிரஸ் ஆட்சி அமையும் என அசோக் சவான் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.