மாவட்ட செய்திகள்

தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல் + "||" + Theni District Conduct of Election Rules With immediate effect - Collector information

தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல்

தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் உடனடியாக அமலுக்கு வந்து விட்டதாக கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
தேனி,

இந்திய தேர்தல் ஆணையத்தின் உத்தரவுப்படி நாடாளுமன்ற பொதுத்தேர்தல் மற்றும் பெரியகுளம் (தனி), ஆண்டிப்பட்டி ஆகிய சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தல் நடைபெற உள்ளது. இதையொட்டி தேர்தல் நன்னடத்தை விதிமுறைகள் நேற்று முதல் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது.

எனவே, மாவட்டத்தில் உள்ள அரசு துறைகளின் கீழ் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள கட்டிடங்கள், வளாகங்கள் மற்றும் சுவர்களில் அரசியல் தொடர்பான விளம்பரங்களை காட்சிப்படுத்துவதோ, ஒட்டுவதோ கூடாது. அவ்வாறு ஏதேனும் விளம்பரங்கள் ஒட்டப்பட்டு இருந்தால் அவற்றை உடனடியாக அப்புறப்படுத்த உத்தரவிடப்படுகிறது.

தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதால் ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமையும் நடக்கும் மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டம் மற்றும் மக்கள்தொடர்பு முகாம், விவசாயிகள் குறைதீர்க்கும் கூட்டம் போன்ற அரசு சார்ந்த நிகழ்ச்சிகள் நடைபெறாது. கூட்டுறவு சங்கங்களின் பிரதிநிதிகள் அரசு வாகனங்களை மாவட்ட நிர்வாகத்திடம் ஒப்படைக்க வேண்டும்.

எனவே, தேர்தல் நடத்தை விதிகளுக்கு அரசியல் கட்சியினர் மற்றும் பொதுமக்கள் தங்களது ஒத்துழைப்பை வழங்கிட வேண்டும்.இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இணையதளம் மூலம் பிறப்பு, இறப்பு சான்றிதழை இலவசமாக பெறலாம் - கலெக்டர் தகவல்
பிறப்பு, இறப்பு சான்றிதழ்களை இணையதளத்தில் இலவசமாக பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம் என்று கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
2. பிற்படுத்தப்பட்ட, சீர்மரபின மாணவ, மாணவிகள், கல்வி உதவித்தொகை பெற விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் அறிவிப்பு
பிற்படுத்தப்பட்டோர் மற்றும் சீர்மரபினர் மாணவ, மாணவிகள் கல்வி உதவித்தொகை பெற விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி, அனுமதிக்கப்பட்ட இடங்களில் மட்டுமே சிலைகளை கரைக்க வேண்டும் - கலெக்டர் தகவல்
விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி அனுமதி வழங்கப்பட்ட இடங்களில் மட்டுமே சிலைகளை கரைக்க வேண்டும் என மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தெரிவித்துள்ளார். தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. கம்பம் அருகே, ரூ.40 லட்சத்தில் கண்மாய் தூர்வாரும் பணி - கலெக்டர் ஆய்வு
கம்பம் அருகே ரூ.40 லட்சத்தில் நடைபெறுகிற கண்மாய் தூர்வாரும் பணியை கலெக்டர் ஆய்வு செய்தார்.
5. ஆண்டிப்பட்டி அருகே, கண்மாய் தூர்வாரும் பணி - கலெக்டர் ஆய்வு
ஆண்டிப்பட்டி அருகே கண்மாய் தூர்வாரும் பணியை கலெக்டர் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.