மாவட்ட செய்திகள்

மண்டியா, ஹாசன், துமகூரு ஆகிய 3 தொகுதியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி வெற்றிபெற வாய்ப்பே இல்லை - எடியூரப்பா சொல்கிறார் + "||" + Jantaratam (S) party does not have a chance to win 3 seats in Mandya, Hassan and Tumkur - says Ediyapurappa

மண்டியா, ஹாசன், துமகூரு ஆகிய 3 தொகுதியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி வெற்றிபெற வாய்ப்பே இல்லை - எடியூரப்பா சொல்கிறார்

மண்டியா, ஹாசன், துமகூரு ஆகிய 3 தொகுதியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி வெற்றிபெற வாய்ப்பே இல்லை - எடியூரப்பா சொல்கிறார்
மண்டியா, ஹாசன், துமகூரு ஆகிய 3 தொகுதியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி வெற்றி பெற வாய்ப்பே இல்லை என்று எடியூரப்பா கூறினார். கர்நாடக பா.ஜனதா தலைவர் எடியூரப்பா பெங்களூருவில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளிக்கையில் கூறியதாவது:-

பெங்களூரு, 

ஹாசனில் பிரஜ்வல் ரேவண்ணா, மண்டியாவில் நிகில் குமாரசாமி, துமகூருவில் தேவேகவுடா ஆகியோர் தேர்தலில் தோல்வி அடைவார்கள். என்ன செய்தாலும், இந்த மூன்று தொகுதியிலும் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி வெற்றி பெற வாய்ப்பே இல்லை.

தேர்தல் முடிவு வெளியான பிறகு கூட்டணி ஆட்சியை எப்படி காப்பாற்றுவது என்பது குறித்து குமாரசாமி ஆலோசித்து வருகிறார். ஆனால் எக்காரணம் கொண்டும், இந்த கூட்டணி ஆட்சி நீடிக்காது. மண்டியாவில் சுயேச்சை வேட்பாளர் சுமலதா வெற்றி பெறுவதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை.

அந்த தொகுதியில் பண பலம், அதிகார பலத்தை பயன்படுத்தி வெற்றி பெற ஜனதா தளம் (எஸ்) முயற்சி செய்தது. ஆனால் சுயமரியாதை கொண்ட மண்டியா மக்கள், சுமலதாவை 1 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற வைப்பார்கள்.

மைசூரு தொகுதியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) தொண்டர்கள் பா.ஜனதாவுக்கு ஓட்டுப்போட்டு இருப்பதாக மந்திரி ஜி.டி.தேவேகவுடா கூறி இருக்கிறார். அவர் உண்மையை தான் தெரிவித்துள்ளார். அந்த தொகுதியில் எங்கள் கட்சி வேட்பாளர் பிரதாப்சிம்ஹா ஒரு லட்சம் ஓட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவார். மாநிலத்தில் உள்ள 28 தொகுதியிலும் இதே நிலை தான் உள்ளது.

இவ்வாறு எடியூரப்பா கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஜிந்தால் நிறுவன நில விவகாரத்தில் அரசியல் செய்யவில்லை எடியூரப்பா சொல்கிறார்
ஜிந்தால் நிறுவனத்துக்கு நிலம் வழங்கும் விவகாரத்தில் அரசியல் செய்யவில்லை என்று எடியூரப்பா கூறினார்.
2. பெங்களூருவில் முதல்-மந்திரி இல்லத்தை நோக்கி பா.ஜனதா ஊர்வலம் எடியூரப்பா உள்பட பா.ஜனதா தலைவர்கள் கைது
ஜிந்தால் நிறுவனத்திற்கு நிலம் வழங்கும் முடிவை வாபஸ் பெற கோரி பெங்களூருவில் முதல்-மந்திரி இல்லத்தை நோக்கி பா.ஜனதா ஊர்வலம் நடத்தியது. இந்த ஊர்வலத்தில் பங்கேற்ற எடியூரப்பா உள்பட அக்கட்சியின் தலைவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.
3. வறட்சி பகுதிகளை ஆய்வு செய்வதாக எடியூரப்பா நாடகமாடுகிறார் போலீஸ் மந்திரி எம்.பி.பட்டீல் குற்றச்சாட்டு
வறட்சி பகுதிகளை ஆய்வு செய்வதாக எடியூரப்பா நாடகமாடுகிறார் என்று போலீஸ் மந்திரி எம்.பி.பட்டீல் குற்றம்சாட்டினார்.
4. கர்நாடகத்தில் ஆட்சி தானாக கவிழும்; அதுவரை பொறுமையாக காத்திருப்பேன் - எடியூரப்பா பேட்டி
நாடாளுமன்ற தேர்தல் முடிவால் கூட்டணி தலைவர்களுக்குள் மோதல் ஏற்பட்டு கர்நாடகத்தில் ஆட்சி தானாக கவிழும் என்றும் அதுவரை பொறுமையாக காத்திருப்பேன் என்றும் எடியூரப்பா தெரிவித்துள்ளார்.
5. தேர்தல் முடிவுக்கு பிறகு கர்நாடகத்தில் அரசியல் மாற்றம் ஏற்படும் : எடியூரப்பா பரபரப்பு பேட்டி
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் கூட்டணி கட்சியின் மூத்த தலைவர்கள் தோல்வி அடைந்து வீட்டுக்கு செல்வார்கள் என்றும், தேர்தல் முடிவுக்கு பிறகு கர்நாடகத்தில் அரசியல் மாற்றம் ஏற்படும் என்றும் எடியூரப்பா தெரிவித்துள்ளார்.