மாவட்ட செய்திகள்

மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம் + "||" + National Dengue Awareness Camp in Mayiladuthurai Government Hospital

மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம்

மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம்
மயிலாடுதுறையில் அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம் நடைபெற்றது.
மயிலாடுதுறை,

மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனையில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம் நடைபெற்றது. முகாமிற்கு தலைமை மருத்துவ அதிகாரி டாக்டர் ராஜசேகர் தலைமை தாங்கினார். காளி அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலைய வட்டார மருத்துவ அலுவலர் டாக்டர் சரத்சந்தர், அரசு மருத்துவமனை டாக்டர் வீரசோழன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். மயிலாடுதுறை வட்டார சுகாதார மேற்பார்வையாளர் பாஸ்கர் வரவேற்றார்.


முகாமில் டெங்கு கண்காட்சி நடத்தப்பட்டு, அதில் டெங்கு காய்ச்சல் குறித்தும், முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் குறித்தும் எடுத்து கூறப்பட்டது. முகாமில் மருத்துவமனை செவிலிய கண்காணிப்பாளர்கள் உமா, வளர்மதி, ஜமுனா, சித்ரா மற்றும் செவிலியர்கள், ஊட்டச்சத்து பணியாளர்கள், தனியார் நர்சிங் பள்ளி மாணவிகள் கலந்து கொண்டு டெங்கு விழிப்புணர்வு உறுதிமொழி எடுத்து கொண்டனர். பொதுமக்களிடம் டெங்கு விழிப்புணர்வு துண்டு பிரசுரங்கள் வினியோகம் செய்யப்பட்டன. அதனை தொடர்ந்து மருத்துவமனை வளாகம் முழுவதும் டெங்கு தடுப்பு பணியாளர்கள், கொசுப்புழு ஒழிப்பு பணியை மேற்கொண்டனர். முடிவில் சுகாதார ஆய்வாளர் மலர்கொடி நன்றி கூறினார்.

குத்தாலம்

இதேபோல் குத்தாலம் அருகே கிளியனூர் அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் தேசிய டெங்கு தின விழிப்புணர்வு முகாம் நடைபெற்றது. முகாமிற்கு மருத்துவ அலுவலர் டாக்டர் இந்திரா பிரியதர்ஷினி தலைமை தாங்கினார். சித்தா மருத்துவர் ஜோஷிஹெலன் முன்னிலை வகித்தார். இதில் வட்டார சுகாதார மேற்பார்வையாளர் (பொறுப்பு) தவபாலன் கலந்து கொண்டு டெங்கு நோய் குறித்த விழிப்புணர்வு கருத்துக்களை எடுத்து கூறினார்.

தொடர்ந்து டெங்கு நோயால் ஏற்படும் பாதிப்புகள் குறித்தும், அதனை தடுப்பது குறித்தும் எடுத்து கூறப்பட்டது. முகாமில் வட்டார மருத்துவ அலுவலர் நூருல்ஹக், இளநிலை பூச்சியியல் வல்லுனர் ராமச்சந்திரன், சுகாதார ஆய்வாளர்கள் தர்மலிங்கம், முருகேசன், முரளி, சந்திரசேகர் மற்றும் சுகாதார ஆய்வாளர்கள், செவிலியர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

முடிவில் சுகாதார ஆய்வாளர் முத்துக்குமாரசாமி நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டெங்கு காய்ச்சல் தடுப்பு விழிப்புணர்வு முகாம்
அரியலூர் மாவட்டம், ஜெயங்கொண்டத்தை அடுத்த தா.பழூர் அரசு மருத்துவமனை வளாகம் முன்பு நேற்று டெங்கு காய்ச்சல் தடுப்பு குறித்த விழிப்புணர்வு முகாம் நடைபெற்றது.
2. தஞ்சையில் கோடைகால விளையாட்டு பயிற்சி முகாம் 540 மாணவ, மாணவிகள் பங்கேற்பு
தஞ்சையில் கோடைகால விளையாட்டு பயிற்சி முகாம் நேற்று தொடங்கியது. இதில் 540 பேர் கலந்துகொண்டனர்.
3. பெரம்பலூரில் பள்ளி மாணவர்களுக்கான கோடைகால பயிற்சி முகாம்
மாவட்ட அளவிலான கோடைகால பயிற்சி முகாம் பெரம்பலூரில் நேற்று தொடங்கியது.
4. மே தினத்தையொட்டி விழிப்புணர்வு ஊர்வலம்
மே தினத்தையொட்டி தமிழ்நாடு இரு சக்கர வாகன பழுது பார்ப்போர் முன்னேற்ற சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு சார்பில் நேற்று குளித்தலையில் ஹெல்மெட் அணிவதன் அவசியம் குறித்த விழிப்புணர்வு ஊர்வலம் நடைபெற்றது.
5. நாகையில் கோடைகால கிரிக்கெட் பயிற்சி முகாம் 1-ந் தேதி தொடங்குகிறது
நாகையில் கோடை கால கிரிக்கெட் பயிற்சி முகாம் வருகிற 1-ந்தேதி தொடங்குகிறது.