மாவட்ட செய்திகள்

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல் + "||" + Regarding child abuse violations National rights protection Commission Make a complaint

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்
குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் என்று தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தெரிவித்துள்ளார்.
தேனி,

தேனி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில், குழந்தைகள் பாதுகாப்பு தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம் நடந்தது. கூட்டத்துக்கு மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தாங்கி பேசினார். அப்போது அவர் பேசியதாவது:-

தேசிய குழந்தைகள் உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையம் 2007-ம் ஆண்டு உருவாக்கப்பட்ட சட்ட பூர்வமான அமைப்பாகும். இந்த ஆணையமானது அரசியல் சட்டம் மற்றும் இதர குழந்தைகள் உரிமை மீறல், குழந்தைகளுக்கு என அனுமதிக்கப்பட்ட உரிமைகளை பெற்று தருவதை முதன்மை நோக்கமாக கொண்டு செயல்பட்டு வருகிறது.

ஒவ்வொரு மாவட்டங்களுக்கும் இந்த ஆணைய உறுப்பினர்கள் வருகை தந்து குழந்தைகளின் உரிமை மீறல் தொடர்பான புகார்களை பெற்று வருகின்றனர். இந்த முகாமில் அனைத்து குழந்தைகளும் தங்களது குறைகளை தெரிவிக்கலாம். குறிப்பாக பள்ளி செல்லும் குழந்தைகள், காப்பகத்தில் தங்கியிருப்போர், நிறுவனம் சார்ந்த குழந்தைகள், விடுதிகளில் தங்கி பயிலும் குழந்தைகள் தங்களுக்கு ஏற்பட்டுள்ள உரிமைகள் மீறல் குறித்து புகார் அளிக்கலாம்.

இதுதவிர www.eb-a-a-i-n-d-i-an.nic.in -என்ற இணையதளத்தின் வாயிலாகவும் தங்களது புகாரை தெரிவிக்கலாம்.

கூட்டத்தில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் கந்தசாமி, மாவட்ட முதன்மைக்கல்வி அலுவலர் மாரிமுத்து, உத்தமபாளையம் ஆர்.டி.ஓ.வைத்திநாதன், பெரியகுளம் ஆர்.டி.ஓ. ஜெயப்பிரிதா, மாவட்ட ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சி திட்ட அலுவலர் குணசுந்தரி, மாவட்ட குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அலுவலர் சத்திய நாராயணன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாவட்டத்தில் 64 உழவர் குழுக்களுக்கு, ரூ.3½ கோடியில் வேளாண் இடுபொருட்கள் - கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டத்தில் 64 உழவர் உற்பத்தியாளர் குழுக்களுக்கு ரூ.3½ கோடி மதிப்பில் டிராக்டர், வேளாண் எந்திரங்கள் உள்ளிட்ட வேளாண் இடுபொருட்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
2. தேனியில், மனநல மருத்துவ ஆராய்ச்சி மையத்தில் கலெக்டர் ஆய்வு
தேனியில் உள்ள மனநல மருத்துவ ஆராய்ச்சி மற்றும் மறுவாழ்வு மையத்தில் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் ஆய்வு செய்தார்.
3. மறுவாக்குப்பதிவு நடத்தும் நிலைமையை உருவாக்கிய, 2 வாக்குச்சாவடி நிலை அலுவலர்களிடம் விளக்கம் கேட்டு நோட்டீஸ் - கலெக்டர் தகவல்
தேனி நாடாளுமன்ற தொகுதியில் 2 வாக்குச்சாவடிகளில் மறுவாக்குப்பதிவு நடத்தும் நிலைமை ஏற்பட காரணமான வாக்குச்சாவடி நிலை அலுவலர்கள் 2 பேரிடம் விளக்கம் கேட்டு நோட்டீஸ் வழங்கப்பட்டு உள்ளதாக கலெக்டர் தெரிவித்தார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் கூறியதாவது:-
4. புயல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை, கலெக்டர் தலைமையில் ஆலோசனை
புயல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை குறித்த ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தலைமையில் நடந்தது.
5. புலிக்குத்தி அரசு பள்ளியில் மாணவர் சேர்க்கையை அதிகரிக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் - கலெக்டரிடம் பொதுமக்கள் மனு
உத்தமபாளையம் அருகே உள்ள புலிக்குத்தி கிராமத்தில் உள்ள அரசு உயர்நிலைப்பள்ளியின் முன்னாள் மாணவர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் தேனி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு நேற்று வந்தனர். பின்னர் அவர்கள் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவிடம் ஒரு கோரிக்கை மனு அளித்தனர். அந்த மனுவில் கூறப்பட்டு இருந்ததாவது:-

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை