மாவட்ட செய்திகள்

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல் + "||" + Regarding child abuse violations National rights protection Commission Make a complaint

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்

குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்
குழந்தைகள் உரிமை மீறல் குறித்து தேசிய உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையத்திடம் புகார் தெரிவிக்கலாம் என்று தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தெரிவித்துள்ளார்.
தேனி,

தேனி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில், குழந்தைகள் பாதுகாப்பு தொடர்பான ஆலோசனை கூட்டம் நடந்தது. கூட்டத்துக்கு மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தாங்கி பேசினார். அப்போது அவர் பேசியதாவது:-

தேசிய குழந்தைகள் உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையம் 2007-ம் ஆண்டு உருவாக்கப்பட்ட சட்ட பூர்வமான அமைப்பாகும். இந்த ஆணையமானது அரசியல் சட்டம் மற்றும் இதர குழந்தைகள் உரிமை மீறல், குழந்தைகளுக்கு என அனுமதிக்கப்பட்ட உரிமைகளை பெற்று தருவதை முதன்மை நோக்கமாக கொண்டு செயல்பட்டு வருகிறது.

ஒவ்வொரு மாவட்டங்களுக்கும் இந்த ஆணைய உறுப்பினர்கள் வருகை தந்து குழந்தைகளின் உரிமை மீறல் தொடர்பான புகார்களை பெற்று வருகின்றனர். இந்த முகாமில் அனைத்து குழந்தைகளும் தங்களது குறைகளை தெரிவிக்கலாம். குறிப்பாக பள்ளி செல்லும் குழந்தைகள், காப்பகத்தில் தங்கியிருப்போர், நிறுவனம் சார்ந்த குழந்தைகள், விடுதிகளில் தங்கி பயிலும் குழந்தைகள் தங்களுக்கு ஏற்பட்டுள்ள உரிமைகள் மீறல் குறித்து புகார் அளிக்கலாம்.

இதுதவிர www.eb-a-a-i-n-d-i-an.nic.in -என்ற இணையதளத்தின் வாயிலாகவும் தங்களது புகாரை தெரிவிக்கலாம்.

கூட்டத்தில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் கந்தசாமி, மாவட்ட முதன்மைக்கல்வி அலுவலர் மாரிமுத்து, உத்தமபாளையம் ஆர்.டி.ஓ.வைத்திநாதன், பெரியகுளம் ஆர்.டி.ஓ. ஜெயப்பிரிதா, மாவட்ட ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சி திட்ட அலுவலர் குணசுந்தரி, மாவட்ட குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அலுவலர் சத்திய நாராயணன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கூடலூர் அருகே, 18-ம் கால்வாயில் தண்ணீர் திறப்பு - கலெக்டர் மதகை இயக்கி திறந்து வைத்தார்
கூடலூர் அருகே 18-ம் கால்வாயில் பாசனத்துக்கு தண்ணீர் திறக்கும் நிகழ்ச்சி நடந்தது. இதில் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் கலந்து கொண்டு மதகை இயக்கி தண்ணீரை திறந்து வைத்தார்.
2. கம்பம் பகுதியில் டெங்கு காய்ச்சல் தடுப்பு பணிகள் - கலெக்டர் ஆய்வு
கம்பம் பகுதியில் டெங்கு காய்ச்சல் தடுப்பு பணிகளை கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் ஆய்வு செய்தார்.
3. நோய் தாக்குதல் எதிரொலி: மக்காச்சோள பயிரில் மருந்து தெளிக்கும் பணி - கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
நோய் தாக்குதல் எதிரொலியாக, மக்காச்சோள பயிரில் மருந்து தெளிக்கும் பணியை கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் தொடங்கி வைத்தார்.
4. சிறு, குறு, நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்களுக்கு அரசு மானியத்துடன் உலக தரச்சான்று - கலெக்டர் தகவல்
சிறு, குறு மற்றும் நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்கள் அரசு மானியத்துடன் உலக தரச்சான்று பெறலாம் என்று கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
5. சிறு, குறு, நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்களுக்கு அரசு மானியத்துடன் உலக தரச்சான்று - கலெக்டர் தகவல்
சிறு, குறு மற்றும் நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்கள் அரசு மானியத்துடன் உலக தரச்சான்று பெறலாம் என்று கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:–