மாவட்ட செய்திகள்

பாரூர் ஏரியில் இருந்து 33 ஏரிகளுக்கு கால்வாய் அமைக்கும் திட்டம் நிறைவேற்றப்படும் செல்லகுமார் எம்.பி. பேட்டி + "||" + Chellakumar MP who is carrying out the project to construct 33 lakes from Barur Lake. Interview

பாரூர் ஏரியில் இருந்து 33 ஏரிகளுக்கு கால்வாய் அமைக்கும் திட்டம் நிறைவேற்றப்படும் செல்லகுமார் எம்.பி. பேட்டி

பாரூர் ஏரியில் இருந்து 33 ஏரிகளுக்கு கால்வாய் அமைக்கும் திட்டம் நிறைவேற்றப்படும் செல்லகுமார் எம்.பி. பேட்டி
பாரூர் ஏரியில் இருந்து 33 ஏரிகளுக்கு கால்வாய் அமைக்கும் திட்டம் நிறைவேற்றப்படும் என்று செல்லகுமார் எம்.பி. கூறினார்.
காவேரிப்பட்டணம்,

கிருஷ்ணகிரி மாவட்ட காங்கிரஸ் சார்பில் நடைபயணம் நடைபெற்றது. போச்சம்பள்ளி பஸ் நிலையத்தில் தொடங்கிய நடைபயணத்தை, கிருஷ்ணகிரி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் செல்லகுமார் தொடங்கி வைத்தார். கிருஷ்ணகிரி கிழக்கு மாவட்ட காங்கிரஸ் கட்சி தலைவர் சுப்பிரமணியன் தலைமை தாங்கினார். வட்டார தலைவர் விவேகானந்தன், முன்னாள் மாவட்ட தலைவர்கள் காசிலிங்கம், கிருஷ்ணமூர்த்தி, மாவட்ட பொதுச்செயலாளர் மனோகரன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.


இந்த நடைபயணம் போச்சம்பள்ளியில் தொடங்கி கரடியூர், வீரமலை கூட்ரோடு, செல்லம்பட்டி கூட்டு ரோடு, நாகரசம்பட்டி கூட்டு ரோடு, மருதேரி கூட்டு ரோடு, பேருஅள்ளி வழியாக காவாக்கரை முருகர் கோவிலை வந்தடைந்தது.

அங்கு செல்லகுமார் எம்.பி. நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-

ரெயில்வே திட்டம்

இந்த மாவட்ட மக்களின் நீண்ட நாள் கோரிக்கையான ரெயில்வே திட்டம் 5 ஆண்டிற்குள் நிச்சயம் நிறைவேற்றுவேன். பாரூர் ஏரியில் இருந்து 33 ஏரிகளுக்கு கால்வாய் அமைக்கும் திட்டம் நிறைவேற்றப்படும். இந்த நடைபயணத்தில் விவசாயிகளை சந்தித்து அவர்களிடம் விவசாயம் சார்ந்த திட்டங்கள் குறித்து கேட்டறிந்துள்ளேன். பொருளாதார வீழ்ச்சியால், ஓசூரில் உள்ள பெரிய நிறுவனங்கள் பணியாளர்களை குறைக்கும் நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது. இதனால் தொழிலாளர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். மத்திய அரசு விவசாயிகளின் கடன்களை ரத்து செய்ய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இதனை தொடர்ந்து, 2 மணியளவில் மீண்டும் தொடங்கிய நடைபயணம், நெடுங்கல், பெண்ணேஸ்வரமடம், ஏழுமலையான் நகர் கூட்டு ரோடு, சவுளூர் கூட்டு ரோடு வழியாக மாலை 5 மணியளவில் காவேரிப்பட்டணம் பஸ் நிலையத்தில் உள்ள காந்தி, காமராஜர் சிலைகளுக்கு மாலை அணிவித்து செல்லகுமார் எம்.பி. மரியாதை செலுத்தி நடைபயணத்தை நிறைவு செய்தார்.

இந்த நடைபயணத்தில் அகில இந்திய காங்கிரஸ் கமிட்டி உறுப்பினர் முத்துகுமார், அகில இந்திய ராஜீவ்காந்தி இயக்க மாவட்ட தலைவர் ராமச்சந்திரன், காவேரிப்பட்டணம் வட்டார தலைவர் ராமன் மாவட்ட செயலாளர் கோவிந்தன், தர்மபுரி மாவட்ட தலைவர் கோவி சிற்றரசு, முன்னாள் சேர்மேன் ஆறுமுகம், நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட காங்கிரஸ் கமிட்டி தலைவர்கள் வட்டார தலைவர்கள், நகர பொறுப்பாளர்கள் ஒன்றிய பொறுப்பாளர்கள் உள்ளிட்ட கட்சி தொண்டர்கள் ஏராளமானோர் பங்கேற்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவாரூரில் இருந்து திண்டுக்கல்லுக்கு பொது வினியோக திட்டத்துக்காக 1,095 டன் அரிசி சரக்கு ரெயிலில் அனுப்பி வைக்கப்பட்டது
திருவாரூரில் இருந்து திண்டுக்கல்லுக்கு பொதுவினியோக திட்டத்துக்காக 1,095 டன் அரிசி சரக்கு ரெயிலில் அனுப்பிவைக்கப்பட்டது.
2. தென்னிந்தியாவில் பயங்கரவாத தாக்குதலுக்கு வாய்ப்பு - ராணுவ உயர் அதிகாரி தகவல்
தென்னிந்தியாவில் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதல் நடத்த வாய்ப்பு இருப்பதாக தென்பிராந்திய ராணுவ தளபதி தெரிவித்தார்.
3. சந்திரயான்-2 திட்டத்துக்காக இஸ்ரோ விஞ்ஞானிகளுக்கு அரசியல் தலைவர்கள் பாராட்டு
சந்திரயான்-2 திட்டத்துக்காக இஸ்ரோ விஞ்ஞானிகளுக்கு அரசியல் கட்சித்தலைவர்கள் வாழ்த்தும், பாராட்டும் தெரிவித்து உள்ளனர்.
4. டோனியை ஓரங்கட்ட திட்டமா? - தேர்வு குழு மறுப்பு
டோனி ஓரங்கட்டப்பட உள்ளதாக வெளியான தகவலுக்கு தேர்வு குழு மறுப்பு தெரிவித்துள்ளது.
5. கீழ்வேளூர் ஒன்றியத்தில் குடிமராமத்து திட்டத்தின் கீழ் வாய்க்கால்கள் தூர்வாரும் பணி கலெக்டர் ஆய்வு
கீழ்வேளூர் ஒன்றியத்தில் குடிமராமத்து திட்டத்தின் கீழ் வாய்க்கால்கள் தூர்வாரும் பணிகளை கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் ஆய்வு செய்தார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...