மாவட்ட செய்திகள்

ஆலங்குடி அருகே, 100 நாள் வேலை வழங்கக்கோரி கிராம மக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Near Alangudi, To grant 100 days of work Village People Road blockade

ஆலங்குடி அருகே, 100 நாள் வேலை வழங்கக்கோரி கிராம மக்கள் சாலை மறியல்

ஆலங்குடி அருகே, 100 நாள் வேலை வழங்கக்கோரி கிராம மக்கள் சாலை மறியல்
ஆலங்குடி அருகே 100 நாள் வேலை வழங்கக் கோரி கிராம மக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்களால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
ஆலங்குடி, 

புதுக்கோட்டை மாவட்டம், கறம்பக்குடி ஊராட்சி ஒன்றியத்திற்கு உட்பட்ட மாங்கோட்டை ஊராட்சி கிராம மக்களுக்கு 100 நாள் வேலை கொடுக்காததை கண்டித்து கடந்த ஆகஸ்டு மாதத்தில் சாலை மறியல் நடைபெற்றது. இதுதொடர்பாக ஒன்றிய அலுவலகத்தில் பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்றது. அப்போது, விரைவில் 100 நாள் வேலை தருவதாக உறுதி அளிக்கப்பட்டது.

ஆனால், 2 மாதங்கள் ஆகியும் இதுவரை மாங்கோட்டை ஊராட்சி கிராம மக்களுக்கு வேலை வழங்கப்படவில்லை. இதை கண்டித்தும், உடனடியாக 100 நாள் வேலை வழங்கக்கோரியும் மாங்கோட்டை ஊராட்சி சேர்ந்த கிராம மக்கள் ஆலங்குடியில் இருந்து மழையூர் செல்லும் சாலையில் மாங்கோட்டை விலக்கில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த ஆலங்குடி போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். ஆனால் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்கள், வட்டார வளர்ச்சி அதிகாரி வந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்த வேண்டும் என கோரிக்கை வைத்தனர். அதற்கு போலீசார், பள்ளி செல்லும் ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் ஒரு மணி நேரமாக காத்திருக்கின்றனர்.

அவர்களுக்கு வழிவிடுங்கள், நாங்கள் அதிகாரிகளிடம் பேசி வேலை கொடுக்க ஏற்பாடு செய்கிறோம் என தெரிவித்தனர். அதனை ஏற்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்கள் அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர். சாலை மறியல் காரணமாக ஆலங்குடி-மழையூர் சாலையில் 1 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 100 நாள் வேலையை முழுமையாக வழங்க நடவடிக்கை தேவை விருதுநகர் கலெக்டரிடம் வலியுறுத்தல்
மத்திய-மாநில அரசுகள் உத்தரவிட்டுள்ளபடி விருதுநகர் மாவட்டத்தில் 100 நாள் வேலை திட்டத்தின்கீழ் அனைத்து கிராமங்களிலும் 100 சதவீத பயனாளிகளுக்கு வேலை வழங்க கலெக்டர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
2. பாலம் கட்டாததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
பாலம் கட்டாததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல் ஈடுபட்டனர்.
3. அரசு பள்ளி மாணவர்கள் பெற்றோருடன் சாலை மறியல்; போக்குவரத்து பாதிப்பு
கறம்பக்குடி அருகே வகுப்புகளை புறக்கணித்து அரசு பள்ளி மாணவர்கள் பெற்றோருடன் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் அப்பகுதியில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
4. பஸ்களை சிறைபிடித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல்; போக்குவரத்து பாதிப்பு
ஜோலார்பேட்டை அருகே சீரான குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் அரசு பஸ்களை சிறைபிடித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் ஒரு மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
5. தஞ்சையில், பெண்கள் சாலை மறியல்; 131 பேர் கைது
குழந்தைகள் மீதான பாலியல் வன்முறைகளை தடுக்க கோரி தஞ்சையில் பெண்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். மறியலில் ஈடுபட்ட 131 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.