மாவட்ட செய்திகள்

தஞ்சையில் ரெயில்வே இரும்பு கம்பிகளை திருடிய வாலிபர் கைது + "||" + Youth arrested for stealing railway iron bars

தஞ்சையில் ரெயில்வே இரும்பு கம்பிகளை திருடிய வாலிபர் கைது

தஞ்சையில் ரெயில்வே இரும்பு கம்பிகளை திருடிய வாலிபர் கைது
தஞ்சையில் ரெயில்வேக்கு சொந்தமான இரும்பு கம்பிகளை திருடிய வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
தஞ்சாவூர்,

தஞ்சை ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை பிரிவு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சந்திரசேகர் உத்தரவுப்படி சப்-இன்ஸ்பெக்டர் வெங்கடாசலம் தலைமையில் ஏட்டு பிரபு, போலீஸ்காரர் மோகன் மற்றும் போலீசார் தஞ்சை -ஆலக்குடிக்கு இடையே உள்ள ரெயில்வே பகுதிகளில் ரோந்து சென்றனர்.


அப்போது தஞ்சையில் ரெயில்வே தண்டவாளம் வழியாக ஒரு வாலிபர் சாக்குப்பையுடன் நடந்து வந்துகொண்டிருந்தார். போலீசாரை பார்த்ததும் அந்த வாலிபர் தப்பி ஓடினார். உடனே போலீசார் விரட்டிச்சென்று அவரை மடக்கி பிடித்தனர். மேலும் அவர் வைத்திருந்த சாக்குப்பையை சோதனை செய்ததில், அதில் தண்டவாளங்களை இணைக்கப்பயன்படும் இரும்பு கம்பிகள் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இரும்பு கம்பி

மேலும் விசாரணை நடத்தியதில் அவர், ஒரத்தநாடு அருகே உள்ள கருக்காக்கோட்டை தெற்கு தெருவை சேர்ந்த சாமிநாதன் (வயது 30) என்பதும், அவர் ரெயில்வேக்கு சொந்தமான இரும்பு கம்பிகளை திருடி வந்ததும் தெரியவந்தது. இதையடுத்து சாமிநாதனை போலீசார் கைது செய்து அவரிடமிருந்து இரும்புக்கம்பிகளை பறிமுதல் செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தாயை அடித்து கொன்ற 2 மகன்கள் கைது
ஈரோட்டில் தாயை அடித்து கொன்ற 2 மகன்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. கோவில்பட்டியில் பெயிண்டர் கொலையில் 3 பேர் கைது
கோவில்பட்டியில் பெயிண்டர் கொலையில் 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. சுரண்டை அருகே வாலிபர் கொலையில் தந்தை-மகன்கள் உள்பட 4 பேர் கைது
சுரண்டை அருகே வாலிபர் கொலையில் தந்தை-மகன்கள் உள்பட 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. கேரளாவில் 75 வயது மூதாட்டி பாலியல் வன்கொடுமை; திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளிவந்தன
கேரளாவில் 75 வயது மூதாட்டி பாலியல் வன்கொடுமை செய்யப்பட்ட சம்பவத்தில் பல திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளிவந்துள்ளன.
5. சுரண்டை அருகே ஆடு திருடும் முயற்சியில் பயங்கர மோதல்: வாலிபர் சரமாரி வெட்டிக்கொலை
சுரண்டை அருகே ஆடு திருடும் முயற்சியில் இரு தரப்பினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட பயங்கர மோதலில், வாலிபர் சரமாரியாக வெட்டிக்கொலை செய்யப்பட்டார். மேலும் 4 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இதுதொடர்பாக 12 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.