மாவட்ட செய்திகள்

உலக சிக்கன நாளையொட்டி நடந்த போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் வழங்கினார் + "||" + The Collector presented a certificate of appreciation to the winners of the World Thrift Day competitions

உலக சிக்கன நாளையொட்டி நடந்த போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் வழங்கினார்

உலக சிக்கன நாளையொட்டி நடந்த போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் வழங்கினார்
உலக சிக்கன நாளையொட்டி நடந்த போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு, பாராட்டு சான்றிதழ்களை கலெக்டர் பிரபாகர் வழங்கினார்.
கிருஷ்ணகிரி,

கிருஷ்ணகிரியில் உலக சிக்கன நாளையொட்டி மாவட்ட அளவில் நடந்த பேச்சுப்போட்டி, கட்டுரை போட்டி, நடன போட்டி, நாடக போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற மாணவ, மாணவிகளுக்கு பரிசு மற்றும் பாராட்டு சான்றிதழ்கள் வழங்கும் நிகழ்ச்சி நடந்தது. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு மாவட்ட கலெக்டர் பிரபாகர் தலைமை வகித்து, பரிசு மற்றும் பாராட்டு சான்றிதழ்களை வழங்கி பேசினார்.


அப்போது அவர் பேசியதாவது:-

மாவட்டத்தில் 2018-19-ம் நிதியாண்டில் சிறு சேமிப்பில் மாவட்ட அளவிலான மகளிர் முகவர்கள், நிலை முகவர்கள் வட்டார அளவிலும், நகராட்சி அலுவலகம் உள்ள முகவர்கள் சிறப்பாக பணியாற்றி ரூ. 350 கோடியே 22 லட்சத்து 7 ஆயிரத்து 730 என்ற இலக்கை எட்டியுள்ளனர். கடுமையாக உழைத்து சிறுசேமிப்பில் சிறந்து விளங்கும் முகவர்களுக்கு பாராட்டுகளை தெரிவித்துக்கொள்கிறேன். உலக சிக்கன நாள் போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற மாணவர்களை வாழ்த்துவதுடன், கல்வியிலும் சிறந்து விளங்க வேண்டும். சிறுசேமிப்பு முகவர்கள் சிறுசேமிப்பில் மாவட்டம் முதலிடம் பெறும் வகையில் கூடுதலாக பணியாற்றிட வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

பின்னர், மாவட்ட அளவிலான முகவர்கள், நிலை முகவர்களுக்கு முதல் பரிசாக ரூ. 3 ஆயிரம், இரண்டாம் பரிசாக ரூ. 2 ஆயிரம், மூன்றாம் பரிசாக ரூ. ஆயிரமும், அதே போல் வட்டார, நகராட்சி அளவில் சிறந்து விளங்கி முதல் மூன்று இடங்களை பிடித்த முகவர்களுக்கு தலா ஆயிரம் ரூபாய் மதிப்பில் காசோலைகளை கலெக்டர் வழங்கினார்.

இந்த நிகழ்ச்சியில், மாவட்ட கலெக்டரின் நேர்முக உதவியாளர் (சிறுசேமிப்பு) சாமிவேல், மாவட்ட சேமிப்பு அலுவலர் சண்முகம், தலைமை அஞ்சலக கண்காணிப்பாளர் முனிகிருஷ்ணன், முதன்மை கல்வி அலுவலக உதவியாளர், சிறுசேமிப்பு அலுவலக பணியாளர்கள் நாராயணராவ், ரெஜினா, அரசு பள்ளி ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காரைக்கால் மாவட்ட மக்களின் அடிப்படை தேவைகளை நிறைவேற்ற உரிய நடவடிக்கை எடுப்பேன் கலெக்டர் பேட்டி
காரைக்கால் மாவட்டமக்களின் அடிப்படை தேவைகளை நிறைவேற்ற உரிய நடவடிக்கை எடுப்பேன்’ என்று கலெக்டர் அர்ஜூன் சர்மா கூறினார்.
2. கன்னியாகுமரி முக்கடல் சங்கமம் கடற்கரையில் ரூ.3¾ கோடி செலவில் சீரமைப்பு பணி கலெக்டர் ஆய்வு
கன்னியாகுமரி முக்கடல் சங்கமம் கடற்கரை பகுதியில் ரூ.3¾ கோடி செலவில் சீரமைக்கும் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த பணிகளை மாவட்ட கலெக்டர் பிரசாந்த் வடநேரே நேற்று நேரில் சென்று பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
3. பிளாஸ்டிக் இல்லாத நிலை தொடர ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
பிளாஸ்டிக் இல்லாத நிலை தொடர அனைவரும் ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என கலெக்டர் ஆனந்த் கூறினார்.
4. மாவட்ட அளவிலான திறன் போட்டியில் வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு சான்றிதழ் கலெக்டர் வழங்கினார்
திருவாரூரில் மாவட்ட அளவிலான திறன் போட்டியில் வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு சான்றிதழை கலெக்டர் ஆனந்த் வழங்கினார்.
5. மாவட்டத்தில் 4 ஒன்றியங்கள், 87 ஊராட்சிகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் கலெக்டர் மெகராஜ் தகவல்
நாமக்கல் மாவட்டத்தில் 4 ஊராட்சி ஒன்றியங்கள் மற்றும் 87 கிராம ஊராட்சிகளில் தமிழ்நாடு ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்பட உள்ளதாக கலெக்டர் மெகராஜ் தெரிவித்தார்.