மாவட்ட செய்திகள்

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் 3¼ லட்சம் பேர் வேலைக்காக காத்திருக்கின்றனர் கலெக்டர் பேச்சு + "||" + In Kancheepuram district 3¼ lakhs Waiting for work Collector talk

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் 3¼ லட்சம் பேர் வேலைக்காக காத்திருக்கின்றனர் கலெக்டர் பேச்சு

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் 3¼ லட்சம் பேர் வேலைக்காக காத்திருக்கின்றனர் கலெக்டர் பேச்சு
காஞ்சீபுரத்தை அடுத்த ஏனாத்தூரில் உள்ள சங்கரா கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் நடந்தது.
காஞ்சீபுரம்,

காஞ்சீபுரம் மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு மற்றும் திறன் வளர்ச்சி துறை சார்பில், தொழில் நெறி கருத்தரங்கம் மற்றும் கண்காட்சி, காஞ்சீபுரத்தை அடுத்த ஏனாத்தூரில் உள்ள சங்கரா கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் நடந்தது. முன்னதாக கல்லூரியில் அமைக்கப்பட்டிருந்த வேலைவாய்ப்பு குறித்த கண்காட்சியை கலெக்டர் பொன்னையா தொடங்கி வைத்தார். பின்னர் அவர் கருத்தரங்கில், வேலை வாய்ப்பு குறித்த கட்டுரை போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு பரிசுகளை வழங்கி பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-


வேலைவாய்ப்புக்காக பதிவு செய்யும் இடமாக இருந்த வேலைவாய்ப்பு அலுவலகம், திறன் வளர்ப்பு மையமாக மாறி உள்ளது. திறன் வளர்ப்பு இன்றைய சூழலில் கட்டாயம் தேவைப்படுகிறது. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் மட்டும் 3 லட்சத்து 26 ஆயிரம் பேர் வேலைக்காக பதிவு செய்து விட்டு காத்திருக்கின்றனர். மாநில அரசு மற்றும் மத்திய அரசு என, எந்த அரசு பணியாக இருந்தாலும், திறனை வளர்த்துக் கொண்டால்தான் வேலைவாய்ப்பு கிடைக்கும். வங்கி, ரெயில்வே போன்ற துறைகளிலும் வேலைவாய்ப்புகள் காத்திருக்கின்றன.

அந்த துறை சம்பந்தமான விவரங்களை மாணவர்கள் படிக்க வேண்டும். கல்லூரிகளுக்கு சொற்ப எண்ணிக்கையில் வழங்கப்பட்டுள்ள வழிகாட்டி புத்தகங்கள், ஒவ்வொரு மாணவரின் கைகளை சென்றடைய வேண்டும். அதற்கான உதவிகளை மாவட்ட நிர்வாகம் செய்ய தயாராக உள்ளது. இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் மர்ம காய்ச்சலுக்கு பள்ளி மாணவர், மாணவி பலி
மர்ம காய்ச்சலுக்கு பள்ளி மாணவர், மாணவி பரிதாபமாக இறந்தனர்.
2. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் அனுமதியின்றி பேனர் வைத்தால் கடும் நடவடிக்கை கலெக்டர் எச்சரிக்கை
தமிழகத்தில் டிஜிட்டல் பேனர்கள், விளம்பர அட்டைகள் முறைப்படுத்துவது தொடர்பாக சென்னை ஐகோர்ட்டு உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.
3. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் 4 ஆயிரத்து 594 மையங்களில் வாக்காளர் பட்டியல் திருத்தம் செய்யும் பணி - கலெக்டர் தகவல்
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் வாக்காளர் பட்டியலில் திருத்தம் செய்யும் பணி 4 ஆயிரத்து 594 மையங்களில் நடைபெறுவதாக கலெக்டர் பொன்னையா தெரிவித்தார்.