மாவட்ட செய்திகள்

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 14 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல் + "||" + In Thoothukudi district So far, 14 persons Corona testing Collector Sandeep Nanduri Information

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 14 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 14 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 14 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை செய்யப்பட்டு உள்ளது என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் கூறியதாவது:-
தூத்துக்குடி, 

கடந்த ஒரு மாதத்தில் வெளிநாடுகளில் இருந்து வந்தவர்களை கண்டறிந்து அவர்களை, அவர்களது வீடுகளிலேயே தனிமைப்படுத்தி கண்காணிக்க அரசு உத்தரவிட்டு உள்ளது. அதன்படி தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 1200 பேர் கண்டறியப்பட்டு வீடுகளில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு உள்ளனர். அவர்களை அந்தந்த பகுதி சுகாதார பணியாளர்கள் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகின்றனர்.

தற்போது புதிதாக ஒரு பட்டியல் அரசிடம் இருந்து வந்துள்ளது. அதிலும் வெளிநாட்டில் இருந்து வந்த பலரது பெயர்கள் உள்ளன. இதில் ஏற்கனவே உள்ள பட்டியலில் உள்ள சில பெயர்களும், 28 நாட்கள் தனிமையை முடித்த சிலரது பெயர்களும் இருப்பதாக தெரிகிறது. இது தொடர்பாக அதிகாரிகள் குழுவினர் ஆய்வு செய்து வருகின்றனர்.

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் இதுவரை 14 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை செய்யப்பட்டு உள்ளது. இதில் 14 பேருக்கும் கொரோனா தொற்று இல்லை என்றே முடிவு வந்துள்ளது. மாவட்டத்தில் தற்போது தூத்துக்குடி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனையில் மட்டும் கொரோனா தனி வார்டில் 2 பேர் லேசான அறிகுறிகளுடன் சிகிச்சை பெறுகின்றனர். அவர்களுக்கான ரத்த மாதிரி பரிசோதனைக்கு அனுப்பப்பட்டு உள்ளது. அந்த முடிவும் விரைவில் வந்துவிடும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

முன்னதாக திருச்செந்தூர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மாவட்ட கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி நேற்று ஆய்வு மேற்கொண்டார். அவர், அங்கு அமைக்கப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வார்டு, கொரோனா வார்டு மற்றும் அனைத்து வார்டுகளையும் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். திருச்செந்தூர் உதவி கலெக்டர் தனப்பிரியா, அரசு ஆஸ்பத்திரி தலைமை டாக்டர் பொன் ரவி மற்றும் பலர் உடன் இருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இணையதளத்தில் பதிவு செய்த வெளிமாநில தொழிலாளர்கள் அனைவரையும் சொந்த ஊருக்கு அனுப்ப நடவடிக்கை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
இணையதளத்தில் பதிவு செய்துள்ள வெளிமாநில தொழிலாளர்கள் அனைவரையும் சொந்த ஊருக்கு அனுப்ப நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாக கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி கூறினார். இதுகுறித்து அவர் நேற்று தூத்துக்குடியில் நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
2. பாஞ்சாலங்குறிச்சி வீரசக்கதேவி ஆலய திருவிழா ரத்து: பொதுமக்கள் ஆலயத்துக்கு வர அனுமதி இல்லை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி அறிவிப்பு
பாஞ்சாலங்குறிச்சி வீரசக்கதேவி ஆலய திருவிழா ரத்து செய்யப்பட்டு உள்ளதால், பொதுமக்கள் ஆலயத்துக்கு வர அனுமதி மறுக்கப்பட்டு உள்ளது. இதுகுறித்து மாவட்ட கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறி இருப்பதாவது:-
3. வெளிமாவட்டங்களில் இருந்து வருபவர்களை மாவட்ட எல்லையில் தனிமைப்படுத்தி பரிசோதனை செய்ய நடவடிக்கை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
வெளிமாவட்டங்களில் இருந்து வருபவர்களை மாவட்ட எல்லையில் தனிமைப்படுத்தி பரிசோதனை செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி கூறினார். இதுகுறித்து அவர் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:–
4. தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட 3 மண்டலங்களில் இன்று கட்டுப்பாடுகள் தளர்வு - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி பேட்டி
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட 3 மண்டலங்களில் இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்படுகின்றன என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் தூத்துக்குடியில் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
5. தூய்மை பணிபுரிவோர் நலவாரிய உறுப்பினர்களுக்கு நிவாரணத்தொகை - கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தகவல்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் தூய்மை பணிபுரிவோர் நலவாரிய உறுப்பினர்களுக்கு நிவாரணத்தொகை வழங்கப்படுகிறது என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறிஇருப்பதாவது:-