மாவட்ட செய்திகள்

செவிலியர் பணிக்கு எழுத்துத் தேர்வு 15 மையங்களில் நடந்தது + "||" + The written test for the nurse job took place in 15 centers

செவிலியர் பணிக்கு எழுத்துத் தேர்வு 15 மையங்களில் நடந்தது

செவிலியர் பணிக்கு எழுத்துத் தேர்வு 15 மையங்களில் நடந்தது
புதுவையில் செவிலியர், வார்டு அட்டெண்டர் பணிக்கான எழுத்துத்தேர்வு 15 மையங்களில் நடைபெற்றது.
புதுச்சேரி,

புதுச்சேரி இந்திராகாந்தி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் 50 செவிலியர் பணியிடங்களும், 123 வார்டு அட்டெண்டர் பணியிடங்களும் ஒப்பந்தம் அடிப்படையில் நியமிக்கப்பட உள்ளது. இதற்கு தகுதியான நபர்களிடம் இருந்து விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்பட்டன. செவிலியர் பணிக்கு 2,897 பேரும், வார்டு அட்டெண்டர் பணிக்கு 2,730 பேரும் விண்ணப்பித்து இருந்தனர். இந்த பணி இடங்களுக்கான போட்டித்தேர்வு நேற்று நடந்தது.


இதற்காக புதுவையில் 11 மையங்களும், காரைக்காலில் 2 மையங்களும், மாகி, ஏனாம் பகுதிகளில் தலா ஒரு மையமும் அமைக்கப்பட்டு இருந்தன. செவிலியர் பணிக்கு நேற்று காலை 9.30 மணி முதல் 11.30 மணி வரை தேர்வு நடந்தது. காலை 9.15 மணி வரை தேர்வு மையத்திற்கு வந்தவர்கள் மட்டுமே தேர்வு எழுத அனுமதிக்கப்பட்டனர். அவர்களுக்கு உடல் வெப்ப பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது. முககவசம் அணிந்தவர்கள் மட்டுமே தேர்வு எழுத அனுமதிக்கப்பட்டனர். அவர்கள் அவர்கள் கிருமிநாசினி கொண்டு கைகளை சுத்தம் செய்த பின்னர் தேர்வு மையத்திற்குள் சென்றனர். அங்கு சமூக இடைவெளி விட்டு அமர்ந்து தேர்வு எழுதினர். இதில் 1,841 பேர் பங்கேற்று தேர்வு எழுதினர்.

விடைத்தாள் வெளியானதாக பரபரப்பு

தொடர்ந்து வார்டு அட்டெண்டர் பணிக்கு மதியம் 2.30 மணி முதல் 4.30 மணி வரை தேர்வு நடந்தது. இதற்காக 15 நிமிடத்திற்கு முன்பாக வந்தவர்கள் மட்டும் தேர்வு மையத்திற்குள் அனுமதிக்கப்பட்டனர். இதில் 1,525 பேர் கலந்துகொண்டு தேர்வு எழுதினர். தேர்வில் கேட்கப்பட்ட கேள்விகளுக்கான விடைத்தாள் நேற்று மாலை https://re-c-ru-it-m-ent.py.gov.in என்ற இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டது.

இதற்கிடையே வார்டு அட்டெண்டர் பணிக்கான வினாத்தாள் நேற்று முன்தினம் இரவே வெளியானதாக தேர்வு மையங்களில் தகவல் பரவியது. இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இது குறித்து பணியாளர் மற்றும் நிர்வாக சீர்திருத்தத்துறை உறுதி செய்யவில்லை.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதுவையில் போலீஸ் பணிக்கு நவம்பர் 4-ந்தேதி உடல் தகுதி தேர்வு
புதுவையில் போலீஸ் வேலையில் சேருவதற்கான உடல் தகுதி தேர்வு நவம்பர் 4-ந்தேதி தொடங்குகிறது.
2. முதல்-அமைச்சர் வேட்பாளராக எடப்பாடி பழனிசாமி தேர்வு: அ.தி.மு.க.வினர் இனிப்பு வழங்கி கொண்டாட்டம்
தமிழக முதல்-அமைச்சர் வேட்பாளராக அ.தி.மு.க.வில் எடப்பாடி பழனிசாமி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதையொட்டி புதுவை அ.தி.மு.க.வினர் இனிப்பு வழங்கி கொண்டாடினர்.
3. 10, 12-ம் வகுப்பு தனித் தேர்வர்களுக்கு பரீட்சை தொடங்கியது இறுதியாண்டு கல்லூரி மாணவர்களுக்கு ஆன்லைன் மூலம் தேர்வு
திருச்சி மாவட்டத்தில் 10, 12 வகுப்பு தனித்தேர்வுகளுக்கு 22 மையங்களில் நேற்று பரீட்சை தொடங்கியது. இறுதி ஆண்டு கல்லூரி மாணவர்கள் ஆன்லைன் மூலம் தேர்வு எழுதினர்.
4. ஐ.பி.எல். போட்டி; டாஸ் வென்ற சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் பந்து வீச்சு தேர்வு
ஐ.பி.எல். போட்டியில் டாஸ் வென்ற சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி பந்து வீச்சு தேர்வு செய்துள்ளது.
5. உலகின் தூய்மையான கடற்கரைகளின் பரிந்துரைக்கு இந்தியாவின் 8 கடற்கரைகள் தேர்வு
உலகின் தூய்மையான கடற்கரைகள் என்ற பெருமையை பெறுவதற்கான பரிந்துரைக்கு இந்தியாவின் 8 கடற்கரைகள் தேர்வு செய்யப்பட்டு உள்ளன.