மாவட்ட செய்திகள்

கடனை திருப்பி கொடுக்காததால் சாராய வியாபாரி வெட்டிக்கொலை 5 வாலிபர்கள் கைது + "||" + 5 teenagers arrested for murdering liquor dealer for non-repayment of loan

கடனை திருப்பி கொடுக்காததால் சாராய வியாபாரி வெட்டிக்கொலை 5 வாலிபர்கள் கைது

கடனை திருப்பி கொடுக்காததால் சாராய வியாபாரி வெட்டிக்கொலை 5 வாலிபர்கள் கைது
மரக்காணத்தில் வாங்கிய கடனை திருப்பி கொடுக்காததால் சாராய வியாபாரி வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்டார்.
மரக்காணம், 

விழுப்புரம் மாவட்டம் மரக்காணம் உப்பளம் பகுதியில் நேற்று முன்தினம் மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்று நீண்ட நேரமாக நின்றது. இதனைப் பார்த்து சந்தேகமடைந்த அப்பகுதி மக்கள், மரக்காணம் போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர். உடனே போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் விஜயகுமார், சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கார்த்திகேயன் மற்றும் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று பார்த்தபோது மோட்டார் சைக்கிள் அருகில் ஒருவர் வெட்டுக்காயங்களுடன் பிணமாக கிடந்தார்.

இதையடுத்து வாலிபரின் உடலை போலீசார் கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்கு கனகசெட்டிக்குளத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். தொடர்ந்து நடத்திய விசாரணையில், பிணமாக கிடந்தவர் பிரம்மதேசம் அருகே தலைக்காணிகுப்பம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த பாரதி (வயது 40) என்பது தெரியவந்தது. பிரபல சாராய வியாபாரி.

இவர் மீது மரக்காணம், பிரம்மதேசம் ஆகிய போலீஸ் நிலையங்களில் பல்வேறு வழக்குகள் உள்ளன. இவருக்கு 2 மனைவிகள் உள்ளனர்.

5 வாலிபர்கள் கைது

பாரதி வெட்டுக்காயங்களுடன் பிணமாக கிடந்ததால் அவரை கொலை செய்து வீசி இருக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்து தொடர்ந்து போலீசார் விசாரித்தனர். அவரது செல்போனை ஆய்வு செய்ததில் பாரதியுடன் மரக்காணம், பிரம்மதேசம் மற்றும் செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தை சேர்ந்த பல சாராய வியாபாரிகள், கந்து வட்டிக்காரர்கள் பேசி இருப்பது தெரியவந்தது.

இதை வைத்து பல்வேறு கோணங்களில் போலீசார் விசாரித்தனர். இதில் புதுவை தட்டாஞ்சாவடியைச் சேர்ந்த கணேஷ் (24), வெள்ளை என்ற சுரேஷ் (24), வினோத்குமார் (26), சதீஷ் (24), சந்தோஷ்குமார் (24) ஆகியோர் பாரதியை வெட்டிக்கொலை செய்தது தெரியவந்தது. இதையடுத்து 5 பேரையும் பிடித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தினர்.

கடன் தகராறு

விசாரணையில், சாராய தொழிலுக்காக கணேஷிடம் ரூ.4½ லட்சம், சுரேஷிடம் ரூ.2 லட்சம் என பாரதி கடன் வாங்கி இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. இந்த தொகையை பலமுறை திருப்பிக்கேட்டும் கொடுக்காமல் பாரதி காலம் கடத்தி வந்துள்ளார். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த அவர்கள் 2 பேரும் பாரதியை கொலை செய்ய முடிவு செய்தனர்.

இதற்காக நேற்று முன்தினம் கணேஷ், சுரேஷ், இவர்களது கூட்டாளிகள் 3 பேர் சேர்ந்து பாரதியிடம் நைசாக பேசி மதுகுடிக்க வருமாறு மரக்காணம் உப்பளம் பகுதிக்கு அழைத்து வந்தனர். அங்கு மது குடிக்க வைத்து போதை தலைக்கேறியதும், கணேஷ், சுரேஷ் மற்றும் கூட்டாளிகள் சேர்ந்து பாரதியை கத்தியால் குத்தினர். அவரது முகம், மார்பு, கைகளில் சரமாரியாக வெட்டிக்கொலை செய்துவிட்டு அந்த கும்பல் அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றது தெரியவந்தது. இதனையடுத்து அவர்கள் 5 பேரையும் போலீசார் கைது செய்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது
மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது தப்பி ஓடியவருக்கு வலைவீச்சு.
2. வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேர் கைது
வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி திருவையாறில் ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையம் முற்றுகை மனிதநேய மக்கள் கட்சியினர் 150 பேர் கைது
திருவாரூரில் மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மனிதநேய மக்கள் கட்சியை சேர்ந்த 150 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கிய துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேர் கைது
கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கியது தொடர்பாக துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. குளித்தலை தபால் நிலையம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட பல்வேறு கட்சியினர் 25 பேர் கைது
மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி டெல்லியில் பல்வேறு மாநிலங்களை சேர்ந்த விவசாயிகள் தொடர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.