மாவட்ட செய்திகள்

அ.தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + AIADMK protests

அ.தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்

அ.தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்
சங்கரன்கோவிலில் அ.தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
சங்கரன்கோவில், மார்ச்:
சங்கரன்கோவிலில் நேற்று அ.தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர். தமிழக முதல்-அமைச்சரையும், அவரது தாயாரையும் பற்றி தி.மு.க.வின் கொள்கை பரப்பு செயலாளர் ராசா பேசியதைகண்டித்து நடந்த இ்ந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு மாவட்ட செயலாளர் ஆறுமுகம் தலைமை தாங்கினார். ஆர்ப்பாட்டத்தில் மகளிர் அணி துணை செயலாளர் முத்துச்செல்வி, மாவட்ட எம்.ஜி.ஆர். மன்ற துணைச் செயலாளர் முத்துமணி மற்றும் மகளிர் அணியினர் உள்பட 500-க்கும் மேற்பட்டவர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம் - மாவட்டம் முழுவதும் 100 இடங்களில் நடந்தது
தேர்தல் வாக்குறுதிகளை தி.மு.க. அரசு நிறைவேற்றக்கோரி தஞ்சையில், வைத்திலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. தலைமையில் அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். மாவட்டம் முழுவதும் 100-க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் இந்த ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
2. பெரம்பலூரில் அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
தி.மு.க. அரசை கண்டித்து பெரம்பலூரில் அ.தி.மு.க. வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்
3. அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
அ.தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.